Thấm thoát cũng được 21 tháng kể từ ngày có kết quả xét nghiệm cũng như điều trị. Không còn những giây phút quá bỡ ngỡ và sụp đổ và mất niềm tin vào cuộc sống nữa. Nhớ ngày nào còn hốt hoảng và thức trắng đêm để vào diễn đàn hỏi thăm anh/chị và mọi người từ việc chữa trị, OPC, và những điều nhỏ nhặt nhất thì đến nay mọi thứ với mình đã trong tầm kiểm soát cũng như sức khoẻ cũng ngày một cải thiện. Từ CD4 chỉ có 79 và ngày nào cũng uống một đống thuốc đến phát ngán từ INH, Cotrim, ARV thì nay CD4 của mình đã đạt ngưỡng ổn định và chỉ còn đều đặn ARV buổi tối và thêm vitamin để bổ sung cho cơ thể :)

Cũng khá lâu mình mới post bài trên diễn đàn dù tuần nào cũng vào xem để cập nhật tin tức nên cũng có chút hào hứng nhẹ :) Mình muốn tìm bạn ở SG để kết bạn, tâm sự và tiến xa hơn nếu có thể vì trong suốt một quãng thời gian dài mình hơi mặc cảm khi status của mình là H+ trong khi người mình muốn tìm hiểu lại là H- nên phát sinh một số chuyện buồn dẫn đến mối quan hệ đi vào ngõ cụt. Xũng nhân dịp này mình cũng mong có thêm bạn là H+ giống mình để cả hai cùng hiểu và cảm thông hơn :)

Một số thông tin của mình:
+ Nơi ở: SG - Q.Tân Phú.
+ Nghề nghiệp: NVVP (Mình làm sales).
+ Tuổi: 24 yrs.
+ Nhận dạng: 172cm - 60kg
+ Mình vers nên mình welcome tất cả miễn là hợp nhau là được nên cũng không đặt nặng việc top or btm cho lắm :)

Mong hồi âm của các bạn cũng như để lại zalo mình sẽ add :)

#SG #21042017