Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Xin cho em lời khuyên, XN HIV sau nguy cơ 82 ngày

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Post Xin cho em lời khuyên, XN HIV sau nguy cơ 82 ngày

Chào anh chị, nguy cơ của e cách đây 82 ngày, hôm nay e đến TTYT dự phòng để xét nghiệm HIV thì bác sỹ nói e chưa đủ thời gian để xét nghiệm nhưng e muốn xét nghiệm để giải tỏa tâm lý. Bác sỹ lấy máu và đi XN rất nhanh khoảng 5p và nói e âm tính và hẹn e qua tháng sau XN để có KQ chính xác. Bác sĩ chỉ nói miệng và không có giấy tờ gì ghi âm tính cả nên e cũng hơi lo. Mong a/c cho e lời khuyên e đã thoát được HIV không ạ vì e thấy ko tự tin với lời tư vấn của bác sỹ lắm. Em cảm ơn!
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi 1lanlamlodai Xem bài viết
    Chào anh chị, nguy cơ của e cách đây 82 ngày, hôm nay e đến TTYT dự phòng để xét nghiệm HIV thì bác sỹ nói e chưa đủ thời gian để xét nghiệm nhưng e muốn xét nghiệm để giải tỏa tâm lý. Bác sỹ lấy máu và đi XN rất nhanh khoảng 5p và nói e âm tính và hẹn e qua tháng sau XN để có KQ chính xác. Bác sĩ chỉ nói miệng và không có giấy tờ gì ghi âm tính cả nên e cũng hơi lo. Mong a/c cho e lời khuyên e đã thoát được HIV không ạ vì e thấy ko tự tin với lời tư vấn của bác sỹ lắm. Em cảm ơn!
    Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Hình như vấn đề này,bạn đã trực tiếp điện thoại cho Tuanmecsedec hỏi rồi và đã được tư vấn đã na toàn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Lúc nãy e có gọi cho anh và nói đã an toàn, chỉ có điều e thắc mắc là e thấy tại sao thời gian XN rất nhanh và e cũng chưa tròn 12 tuần nên e cũng chưa an tâm.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Lúc nãy e có gọi cho anh và nói đã an toàn, chỉ có điều e thắc mắc là e thấy tại sao thời gian XN rất nhanh và e cũng chưa tròn 12 tuần nên e cũng chưa an tâm.
    Hiện nay có loại test nhanh chỉ có kết quả sau 5>10 phút thôi bạn,Tuanmecsedec đã khẳng định bạn an toàn,nếu không tin thì đi xét nghiệm tiếp nhé.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ, đến bây giờ thì nỗi lo của e đã vơi bớt 99%, chắc e sẽ đợi đủ 3 tháng XN lần cuối để dứt điểm nó luôn. Thanks mọi người.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Cho e hỏi thêm 1 câu: hôm nay e cũng có XN sau nguy cơ 11 tuần giang mai: RPR định tính, viêm gan B: HbsAg, Anti HCV, HAV KQ đều âm tính vậy e an toàn chưa a?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Cho e hỏi thêm 1 câu: hôm nay e cũng có XN sau nguy cơ 11 tuần giang mai: RPR định tính, viêm gan B: HbsAg, Anti HCV, HAV KQ đều âm tính vậy e an toàn chưa a?
    Bạn yên tâm các bệnh an toàn 100%.
    Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này