Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Quan hệ tình dục đường hậu môn bị chảy máu

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Unhappy Quan hệ tình dục đường hậu môn bị chảy máu

Các bạn trên diễn đàn cho mình hỏi với. Mình và người yêu có quan hệ đồng tính bằng đường hậu môn. Vừa rồi do hứng qua nên mình làm hơi mạnh khiến người yêu mình bị chảy máu. Đến nay đã 2 tuần rồi mà mỗi lần đi đại tiện vẫn còn bị chảy máu ra ( chỉ lúc đại tiện ) . Mình có kêu chở đi khám mà bạn ấy ngại, muốn chờ nó tự khỏi . Mấy bạn cho mình hỏi có nguy hiểm lắm không ? Có phương pháp hay thuốc nào điều trị ở nhà mà giúp vết thương ở đường hậu môn mau lành không , vì mình vẫn chưa khuyên người yêu đi khám được , hiện tại chỉ chảy máu khi đại tiện , chua thấy viêm nhiễm gì .

Giúp mình với. Cám ơn mọi người trước ...
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi torangu Xem bài viết
    Các bạn trên diễn đàn cho mình hỏi với. Mình và người yêu có quan hệ đồng tính bằng đường hậu môn. Vừa rồi do hứng qua nên mình làm hơi mạnh khiến người yêu mình bị chảy máu. Đến nay đã 2 tuần rồi mà mỗi lần đi đại tiện vẫn còn bị chảy máu ra ( chỉ lúc đại tiện ) . Mình có kêu chở đi khám mà bạn ấy ngại, muốn chờ nó tự khỏi . Mấy bạn cho mình hỏi có nguy hiểm lắm không ? Có phương pháp hay thuốc nào điều trị ở nhà mà giúp vết thương ở đường hậu môn mau lành không , vì mình vẫn chưa khuyên người yêu đi khám được , hiện tại chỉ chảy máu khi đại tiện , chua thấy viêm nhiễm gì .

Giúp mình với. Cám ơn mọi người trước ...
    Nếu bạn quan hệ không có dùng bao cao su là có nguy cơ.Vấn đề muốn trị bệnh chảy máu hậu môn thì nên đến gặp Bác Sĩ để chẩn đoán chính xác và trị chính xác.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này