Xin chào mọi người, em mới đăng kí tham gia diễn đàn thôi nhưng mong mọi người tư vấn giúp em.

Cách đây tầm 1 tuần, em không rõ tối CN hay t2 hôm 30/04 01/05 thì em và bạn gái có quan hệ, em có mang bao bình thường. Lúc quan hệ xong em k vội rút ra ngay mà để nguyên trong âm đạo xong nói chuyện với bạn gái một chút rồi rút ra. Lúc rút ra thì dương vật e đã teo lại nên bị tuột khỏi bao, còn bao thì bị kẹt lại trong âm đạo, không phải kẹt nguyên bao mà là vì dương vật e teo nên lúc rút cái bao ra k hết và tinh dịch chảy hết ra nệm. Lúc đó em không rõ là có tinh dịch chảy vô âm đạo hay chưa, bảo bạn gái vô toilet kiểm tra thì không có gì, em kiểm tra bao thì bao không bị lủng, liền ngay sau đó bạn gái em uống thuốc tránh thai khẩn cấp dạng 1 viên. Tính tới hôm nay là tầm 1 tuần và bạn gái em vẫn chưa có biểu hiện gì nhưng bị trễ kinh, bạn gái bảo là sẽ trễ tầm 5 ngày, những lần trước tới tháng là 02/03 và 04/04. Không biết việc trễ kinh thế là do tác dụng phụ của thuốc hay bạn gái em đã có thai ạ?
Xin mọi người tư vấn giúp em, em xin cảm ơn.