Kính gửi Ban quản trị diễn đàn, các cô chú, các anh chị. Ngày hôm nay, khi gõ những dòng chữ này là lúc con cảm thấy cuộc đời mình dường như bế tắc. Số là con đi trị mụn ở Spa. Spa đó cũng không lớn lắm. Hôm đó, khi con đang được cắt mụn, chị chủ của Spa có mang bao tay hẳn hoi thì có một người phụ nữ là khách quen của Spa tới. Vì là khách quen và Spa nhỏ, với cô đó cũng có việc gấp nên chị chủ của Spa vội mở bao tay ra. Mang bao tay khác vào rồi làm cho cô đó trước. Sau khi làm cho cô đó xong, (cô đó cũng cắt mụn như con ạ) thì con để ý thấy chị chủ chỉ rửa tay sơ sài bằng nước mà không dùng xà phòng hay cồn gì cả. Rồi chị đó mang lại bao tay cũ( bao tay khi nãy trong lúc làm dang dở cho con) để làm tiếp cho con. Trong lúc cô đó sửa soạn ra về con nghe cô đó nói không biết cô đó có bị bệnh gì không mà lúc này hay nổi mụn, trước giờ thì không bị. Con hoang mang lắm, lỡ như cô đó có H thì lúc rửa tay bằng nước virut vẫn còn dính trong tay chị chủ rồi khi làm cho con có khi nào virut lây qua cho con không. Vì là cắt mụn nên máu ra nhiều lắm ạ nên con nghĩ vết thương hở đủ lớn để có khả năng lây nhiễm. Khoảng tuần sau con lại bị viêm họng, tiêu chảy thậm chí lở miệng nữa. Rồi con cũng cảm thấy mệt mỏi, đau nhức tay chân. Đỉnh điểm của chuyện đó là con bị nổi mẩn đỏ cả hai tay( đi da liễu thì bác sĩ bảo con bị dị ứng). Đâu có chuyện trùng hợp vậy đúng không ạ, con thấy con đã mắc hầu như hết các triệu chứng của bệnh rồi nên con không còn hi vọng nữa. 12 năm là con ngoan trò giỏi, lúc nào cũng mơ ước được làm bác sĩ cứu người. Giờ thì con hết rồi đúng không ạ, hết được làm bác sĩ, hết được sống nữa rồi?! Các cô chú ơi, con cần lời khuyên lắm, con gần thi Đh rồi mà cứ lo vậy con không tập trung được, con mong được mọi người cho lời khuyên. Con cảm ơn :(((((((((((((