Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: xét nghiệm sau 24 ngày

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

xét nghiệm sau 24 ngày

Em xét nghiệm H sau 24 ngày Oral sex cho GMD mà miệng em bị lở tại trung tâm phòng chống hiv aids tỉnh thì kết quả âm tính với Hiv, kết quả này khả quan không ạ
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi dai110192 Xem bài viết
    Em xét nghiệm H sau 24 ngày Oral sex cho GMD mà miệng em bị lở tại trung tâm phòng chống hiv aids tỉnh thì kết quả âm tính với Hiv, kết quả này khả quan không ạ
    Kết quả có khả quan hay không bạn đọc lại chủ đề này sẽ có câu trả lời:

Chủ đề: oral sex với GMD khi bị lở miệng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Kết quả có khả quan hay không bạn đọc lại chủ đề này sẽ có câu trả lời:

Chủ đề: oral sex với GMD khi bị lở miệng
    Là có khả quan không ạ, bởi hôm đi xét nghiệm khi tư vấn thì được cho là có nguy cơ thấp ạ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Là có khả quan không ạ, bởi hôm đi xét nghiệm khi tư vấn thì được cho là có nguy cơ thấp ạ
    Ở diễn đàn này bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi, vì vậy với chúng tôi bạn không cần XN. Bạn muốn XN bao lâu là tuỳ ở bạn thôi. Nếu nơi nào tư vấn bạn có nguy cơ thì bạn tới đó hỏi tiếp nhé.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Ở diễn đàn này bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi, vì vậy với chúng tôi bạn không cần XN. Bạn muốn XN bao lâu là tuỳ ở bạn thôi. Nếu nơi nào tư vấn bạn có nguy cơ thì bạn tới đó hỏi tiếp nhé.
    Tại tâm lý hoang mang nên mình muốn hỏi chắc chắn thôi ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Bạn có nguy cơ đâu mà khả quan hay không khả quan.Còn bạn muốn hỏi về thời gian xét nghiệm thì :

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn có nguy cơ đâu mà khả quan hay không khả quan.Còn bạn muốn hỏi về thời gian xét nghiệm thì :

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    em cảm ơn anh Tuấn nhiều ạ

Thông tin về chủ đề này