Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích dục bằng miệng, sợ nhiễm hiv.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    1

Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích dục bằng miệng, sợ nhiễm hiv.

Hôm 15/10/2013 tôi có QH với GMD; Chắc chắn một điều là có dùng BCS, chắc chắn một điều nữa là dương vật chưa bị lòi ra; nhưng vì sau khi hành sự GMD cởi bao cho tôi nên thực sự tôi không biết có bị rách hay không !?!?!? Nhưng nếu nói về cảm giác thì có lẽ là chưa, Tôi đã đọc đi đọc lại hơn 22 trang của Box này, nhưng chưa thấy trường hợp nào giống của tôi cả. Nên khá lo lắng các bạn ạ. (Tại vì trước khi hành sự, GMD yêu cầu tôi đi rửa DV, sau đó lại bôi thuốc chống mùi rồi mới OS cho tôi, sau đó tự tay cô ấy đeo BCS vào,....);
    Tuần vừa rồi tôi bị cúm, sốt đến 40 độ, sau đó thì nhức mỏi khắp người đến nay chưa khỏi, ban đêm thì bị mồ hôi trộm, bị zona ngay ở phía trên cằm, dưới miệng. hic, lên mạng tìm hiểu toàn là triệu chứng cả thôi, tôi biết phải làm sao đây ? Xin anh chị em tư vấn giúp.
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Bạn qh có sd bcs và bạn khẳng định ko lòi dv ra là bao ko bị rách = an toàn với hiv. Nói thêm để bạn yên tâm là hiv ko bao giờ có triệu chứng sau vài ngày nguy cơ như vậy, nếu hiv thể hiện qua triệu chứng thì chuyển sang giai đoạn AIDS rồi.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    bạn yên tâm QH TD có BCS ko rách không tuột là quan hệ an toàn nên ko có nguy cơ với HIV nhưng lần sau nen tránh xa dịch vụ GMD vì không ai dám chắc lần sau có những bất trắc gì xảy ra hay ko? Nhung OS là có nguy cơ với các bệnh lây qua đường tình dục như giang mai, viêm gan B, sủi mào gà...., các bệnh này sau 12 tuần xn mới biết

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi thutu Xem bài viết
    Hôm 15/10/2013 tôi có QH với GMD; Chắc chắn một điều là có dùng BCS, chắc chắn một điều nữa là dương vật chưa bị lòi ra; nhưng vì sau khi hành sự GMD cởi bao cho tôi nên thực sự tôi không biết có bị rách hay không !?!?!? Nhưng nếu nói về cảm giác thì có lẽ là chưa, Tôi đã đọc đi đọc lại hơn 22 trang của Box này, nhưng chưa thấy trường hợp nào giống của tôi cả. Nên khá lo lắng các bạn ạ. (Tại vì trước khi hành sự, GMD yêu cầu tôi đi rửa DV, sau đó lại bôi thuốc chống mùi rồi mới OS cho tôi, sau đó tự tay cô ấy đeo BCS vào,....);
    Tuần vừa rồi tôi bị cúm, sốt đến 40 độ, sau đó thì nhức mỏi khắp người đến nay chưa khỏi, ban đêm thì bị mồ hôi trộm, bị zona ngay ở phía trên cằm, dưới miệng. hic, lên mạng tìm hiểu toàn là triệu chứng cả thôi, tôi biết phải làm sao đây ? Xin anh chị em tư vấn giúp.
    1. Chào bạn! Thật sự mà nói câu hỏi của bạn hơi mâu thuẩn tí, lúc đầu bạn nói là chắc chắn có dùng BCS và chắc chắn DV k thò ra, nhưng sao đó bạn lại nói là không rõ do GMD tháo BCS nên bạn không biết? Mâu thuận rùi bạn àh. Tôi chỉ tư vấn cho bạn phần bạn khẳng định BCS không rách và DV không thò ra = không có nguy cơ với HIV.
    Riêng về hành vi kích dục bằng miệng thì DD luôn khẳng định không có nguy cơ với HIV. Nhưng OS dễ mắc các bệnh lây qua đường TD (STDs): Giang Mai, Mồng Gà, Lậu và viêm gan B. Bạn nên xn STDs sau nguy cơ 12 tuần.

Còn vấn đề sốt và đổ mồ hôi trộm thì tôi lại càng khẳng định k liên quan đến HIV.
    1 + 2 = Không nguy cơ với HIV bạn nhé.
    Bạn có thể tham khảo tài liệu này:
    CHỦ ĐỀ: Benh-Zona-Than-kinh
    CHỦ ĐỀ: Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc
    CHỦ ĐỀ: Su-nguy-hiem-cua-virus-HPV-va-cach-ngan-ngua
    CHỦ Đề: Trieu-chung-benh-nam-o-vung-kinh-nam-gioi
    Lần sửa cuối bởi songchungvoi_HIV, ngày 12-11-2013 lúc 14:45.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi thutu Xem bài viết
    Bạn hoàn toàn yên tâm.Vì bạn đã chắc chắn có dùng bao cao su và chắc chắn dương vật không lòi khỏi bao cao su.Thì chứng tỏ bao cao su không hề bị rách.Vì vậy bạn không có nguy cơ.

Thông tin về chủ đề này