hôm 24/5/2017 lúc 23:00 em có quan hệ với GMD tại quán massage , và bị rách BCS, và đến hôm thứ 5 em có dẫn cô ấy đi xét nghiệm ( KQ AT ) , cô ấy có khẳng định với em là sạch sẽ , đến hôm thứ 6 em không thấy chắc chắn lắm liền đến ngay 136 nguyễn đức cảnh xin tư vấn và mua pep , họ tư vấn cho em lọ pep thuốc chống phơi nhiễm trioday 1 lọ 30 viên uống 1 ngày 1 viên 1 giờ nhất định , và em uống ngay lúc 10h05 phút , lúc đầu 3 ngày đầu cảm giác chóng mặt , tối hôm ngày thứ 3 tức ngày chủ nhật ( 28/5/2017 ) em có đi ăn với đám bạn , nhưng em uống uống rượu bia, nhưng lại đồ ăn thì toàn là đồ chiên xào , đến hôm nay thứ 2 ( 29/5/2017 )lúc 10h em có uống pep sớm hơn 5p , trưa 12h thứ 2 ( 29/5/2017 ) em ăn cơm trưa có thịt rang , nhưng lại có dầu mỡ , hiện tại em không hiện tượng đau đầu .
em có vài cầu hỏi muốn hỏi các anh chị trong Group ạ
1 . ngày đầu em uống pep là 10h05 , nhưng 3 ngày liên tiếp em uống pep sớm hơn từ 2 đến 5p có bị ảnh hưởng gì không
2 . tại sao phải kiêng , hạn chế đồ ăn dầu mỡ khi uống pep ạ ? có phải ăn dầu mỡ vào làm tăng tác dụng phụ của thuốc không ạ ? và nó có ảnh hưởng gì tới thuốc và hiv không ạ ?