xin chào .
mình năm nay 28t. mới lâp gd
cách đây 2 năm về trước tôi có quan hệ với 4 ban gái. 4 người đều dống nhau chỉ tán tính một 2 hôm là quan hệ được. công nhân có, sinh viên có. 
4 bạn trên tôi quan hệ ko dùng bcs. vì chua hjễu biết về căn bênh HIV nên ko suy nghi gi. sau đó tôi gặp bạn gái tôi . tức là vợ tôi được 2 năm thì cưới nhau. mới sinh được 2 bé gái. vk tôi ở nhà nuôi con tôi thì phải đi làm xa. 
thờj gian xa vk con tôi rất buồn . mỗi lúc buồn tôi hay lên fb để chém gió. tình cờ làm quen một em trên mạng chúng tôi hẹn gặp nhau. co âý dẫn tôi vào quán cà phê sân vườn . váo một túp lều có 2 kái võng. lúc đầu 2người ngồi 2 võng sau đó tôi xin qua ngôi chung. tôi chủ động tấn công trước . sờ trên xuống . hôn nhau được một lúc thì tôi đòi quan hệ.cô ấy đồng ý. quan hệ xong tôi thấy lo lo sao lại đồng ý nhanh vậy. tôi cố gắng hỏi em có bi gì ko đó. có bi HIV ko. quan hệ với bao nhjêu người rồi. cô ấy nói ko sao dau . e quan hệ với 3 người rồi . tôi bắt đầu thấy lo hơn. chúng tôi chja tay nhau trỡ về nhà. tìm thông tin về cô ấy thì chĩ biết là sinh năm 1996. tôi liền vào google tìm thông tin HIV thì thấy các triệu chứng giai đoạn đầu của HIV . la đau đau. nỗi mận. sốt . . . vv
sau đó tôi cố tình theo giỏi cơ thể tôj thay đổj thế náo. 1 tháng sau dương vật của tôi bị ngứa và nổi mận đỏ. tôi lo lắng quá liền chạy đến. Bệnh viện gia liễu kể tình tiết cho bs. bs chẩn đóan bi herpes sinh dục. bs kêu test kái HIV âm tính nhưng chưa đủ tuần . bs kêu sau 12. tuần xn mới chinh xác. tuần thứ 8 tôi quay lai tái khám vì vết ngứa và loét trên dương vật ko mất đi mà ngày càng nạng hơn. bs khác chẩn đóan là viêm bao quỳ đầu lại mất 200k tiền thuốc. nhân tiện test káj HIV 8 tuần luôn . kết quả Determine HIV 1/2 AT. 
bs noi là 8 tuần ko chính xác. quay lai sau 12 tuần e nhé. 
các bạn oi mình phải làm sao bây giờ. liê 12 tuần có khác 8 tuần ko. minh bi sstrets 8 tuần nay rồi. mong được giúp đở. tks nhjèu