Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 81 đến 83 của 83

Chủ đề: 24 ngày xét nghiệm combo âm tính vẫn lo lắng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Bạn đọc lại những gì đã được tư vấn đi, đừng nhây nữa.
    Dạ em chỉ muốn hỏi để tự tin vào bản thân thôi. Bây h em cứ mơ hồ anh ơi. Mong anh tư vấn giúp em . Nếu em tes nhanh hay kt sức khoẻ thì các xn sau có thay đổi được không anh ơi

Thành viên năng động nhiệt tình. songlanhmanh88's Avatar
    Cảm ơn
    51
    Trích dẫn Gửi bởi Solamroi1234 Xem bài viết
    A tuấn ơi. Sắp tới cty em có làm xn toàn bộ cho nhân viên cty mỗi 6 tháng . Em có thể tự tin xn không anh ơi. E nghe các anh nói em an toan 100% mà vẫn không có đủ dũng khí khi làm xn tiếp ạ
    Mệt dể sợ, An toàn 100% rồi cũng ko tin. Ko tin thì biết nói làm sao cho Bạn tin giờ?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Tuanmecsedec đã giải thích tư vấn cho bạn về Test nhanh rồi.Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa là bạn xét nghiệm lại âm tính là an toàn 100%.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Tuanmecsedec khẳng định lần cuối bạn đã an toàn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345

Thông tin về chủ đề này