Kết quả 1 đến 20 của 36

Chủ đề: sống như vợ chồng sợ nguy cơ

Hybrid View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Trường hợp máu xăm nhập vào niêm mạc sống

Chào mọi người. Theo mình tìm hiểu trên diễn đàn..neu máu hoặc dịch từ vết thương hở của cơ thể người bị nhiễm..xam nhập vào niêm mạc của mình..thi mình sẽ bị lây nhiễm..
    Vậy cho em hỏi: vết trầy, vết loét bị rướm máu và chảy dịch àng..nó có phải vết thương hở không và có khả năng lây không nếu nó dính vào niêm mạc sống..ví dụ như mắt

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Tonhoangnguyen Xem bài viết
    Chào mọi người. Theo mình tìm hiểu trên diễn đàn..neu máu hoặc dịch từ vết thương hở của cơ thể người bị nhiễm..xam nhập vào niêm mạc của mình..thi mình sẽ bị lây nhiễm..
    Vậy cho em hỏi: vết trầy, vết loét bị rướm máu và chảy dịch àng..nó có phải vết thương hở không và có khả năng lây không nếu nó dính vào niêm mạc sống..ví dụ như mắt
    Bạn muốn tư vấn thì trình bày tình huống cụ thể của bạn ra.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mọi người thử đeo lens vào đi rồi biết..minh có thể chạm tay vào tròng đen mà không thốn vì cái đấy là Lens chứ không phải tròng mắt..
    Khi bụi văng vào mắt cũng vậy..nó dính ở tròng trắng thì sẽ cộm..nhung khi mình chóp chóp.. bụi di chuyển vào Lens thì hết cộm.
    Vậy khi làm tình..nguoi đàn ông bị lỡ môi..rướm máu..minh cạ trúng thì mình bị rồi..
    Mn hiểu không..khi đeo lens mình chạm tay vào mắt được..thì cái vết lỡ môi cũng cạ trúng mắt đc

Thông tin về chủ đề này