hôm nay 29/7/2017 mình có đi tái khám bệnh đau vai cùng với Mom sau khi vào phòng khám thì mình nói bị đau vai và nổi hạch cổ , và nách , thì BS hỏi thêm vài câu nữa thì cho mình ra ngoài , con Mom mình thì ở lại nc với BS , sau đó Mom mình nói BS nghi ngờ mình nhiễm HIV nên cho xét nghiệm vì mình rất ốm da không đc tốt , và nổi hạch , đau cơ v.v

Cảm giác khi nghe BS nói vậy thì giống như mình đang đứng trước cửa địa ngục, thế là BS cho test nhanh HIV , và đi siêu âm hạch cổ , nách , ổ bụng .

Thực sự mình muốn đi xét nghiệm HIV lâu rồi, nhưng lại không có can đảm , hôm nay thì bị bắt buộc xét nghiệm HIV , trong thời gian chờ đợi mình rất là run và mất bình tĩnh , nghỉ nếu mình dương tính thì Mom mình sẽ chắc rất đau lòng , vì Mom rất thương mình .
Sau hơn 30p chờ đợi thì cũng được Bác Sỹ mời vào và nhận được kết quả Âm Tính , thực sự cảm giác đó như được chết đi sống lại các bác ah . Sau lần xét nghiệm này thì chắc ở nhà làm vườn nuôi thú cưng cho nhẹ đầu , không phải lo lắng nữa .

Cám ơn tất cả các bác đã nghe em tâm sự , Chúc tất cả mọi người có sức khoẻ tốt và nhiều niềm vui cuộc sống