Trích dẫn Gửi bởi Viet2212 Xem bài viết
Em xin chào BQT và các thành viên diễn đàn. Em có một thắc mắc cần sự tư vấn của mọi người :
Vào ngày 29/7 lúc 22h e có qhe với một GMD ( chưa rõ tình trạng ) khi vừa nạp chút men rượu vào người. Nhưng do cơ thể mệt mỏi nên k qhe đc . e tổng cộng thay bao 3 lần , lần 1 không đưa vào được , lần 2 và 3 đưa vào tầm 2-3'
Sau khi rút ra thì bcs vẫn còn trên DV và khi đổ nước vào kém nửa bcs thì k thấy có lỗ rò. Tuy nhiên e vẫn cảm thấy lo lắng vì là lần dại dột đầu đời . xin mn tư vấn giúp cho em

1. Có nguy cơ nào đeo bcs, khi rút ra thì bcs vẫn trên DV nhưng vẫn lây nhiễm ? Vì lúc đó e cũng hơi say nên chỉ là mang máng nhớ thôi

2. E dùng bcs không đúng cách ( không bóp phần bóng khí) nhưng không bị vỡ thì có nên lo lắng không ?

3. Dịch AD dính trên tay có nguy cơ lây nhiễm hiv khi tiếp xúc với DV không ?

4. Đến giờ là gần 48 tiếng, em có nên dùng pep ( giết nhầm còn hơn bỏ sót )

Em cám ơn BQT và các thành viên !

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Vì vậy,những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.