Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Ám ảnh cứ nghĩ mình bị nhiễm HIV

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    4

Ám ảnh cứ nghĩ mình bị nhiễm HIV

Em xin chào mọi người ! Một lần nữa em lại phải làm phiền mọi người :(
    Cách đây 1 tuần, em có chia sẻ về sự việc dẫm vật nhọn ở sân nhà và cạo mặt bị chảy máu thì được mọi người tư vấn nhiệt tình là không có nguy cơ. Em yên tâm được mấy ngày nhưng tự nhiên gần đây em lại bị stress về nó , cứ nghĩ mình bị nhiễm HIV rồi nếu mình không hay biết và chữa trị kịp thời thì em sẽ chết sớm. Nó như cái bóng theo em mỗi ngày, cứ sáng dậy là em lại nhớ về nó, chỉ có lúc ngủ làm em quên. Cũng gần vào năm học mới mà đầu óc cứ nghĩ lung tung. Dù biết không nguy cơ mà em cứ nghĩ là em dẫm phải kim tiêm :(. Em cảm thấy mình bị hoang tưởng quá rồi , ước gì em có thể quên hết được mọi chuyện. Mong mọi người sẽ giúp em giải tỏa căng thẳng này !
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: Về vấn đề phơi nhiễm HIV khi đạp phải vật nhọn và đi cạo mặt bị chảy máu

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

learntolive (02-08-2017)

Thông tin về chủ đề này