Kết quả 1 đến 11 của 11

Chủ đề: Quan hệ không dùng bao cao su thời gian xét nghiệm

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Quan hệ không dùng bao cao su thời gian xét nghiệm

Anh tuấn ơi cho em hỏi, em có quan hệ td với bạn gái em không dùng bcs, và em biết bạn gai mình không có quan hệ với nhiều người trước đó, thời gian đó vào khoảng hơn nửa năm rồi anh ạ, và dạo gần đây khoảng gần 4 tuần em có để 1 người massa oral sex cho em vậy nếu em đi XN Hiv bây giờ , có được không anh?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi buonba123 Xem bài viết
    Anh tuấn ơi cho em hỏi, em có quan hệ td với bạn gái em không dùng bcs, và em biết bạn gai mình không có quan hệ với nhiều người trước đó, thời gian đó vào khoảng hơn nửa năm rồi anh ạ, và dạo gần đây khoảng gần 4 tuần em có để 1 người massa oral sex cho em vậy nếu em đi XN Hiv bây giờ , có được không anh?
    Thời gian hơn nữa năm rồi,bây giờ xét nghiệm đã chính xác.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Còn người con gái mà oral sex cho em, Sau đó em không thấy dv của em bị tổn thương gì, thì e có nguy cơ bị nhiễm ở thời điểm đó không hả anh?Tại em nghe nói là 3 đến 4 tuần mới xn được.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Còn người con gái mà oral sex cho em, Sau đó em không thấy dv của em bị tổn thương gì, thì e có nguy cơ bị nhiễm ở thời điểm đó không hả anh?Tại em nghe nói là 3 đến 4 tuần mới xn được.

Chuyện bạn kích dục bằng miệng cho dù có như thế nào thì không có liên quan gì đến thời gian xét nghiệm trước đó của bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em nhấp có 2 hoặc 3 cái thì có nguy cơ bị nhiễm không anh, bạn gái em thì không có quan hệ linh tinh, sau đó em cũng không thấy hiện tượng gì như người phát ban hay sốt kéo dài và không bị tổn thương gì ở dv hết, vậy theo anh em có ổn không anh

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Ngày mai em đi xn rồi, em run quá anh ạ Bạn gái em cũng nói là cô ta ổn không có chuyện gì xảy ra hết.
    Lần sửa cuối bởi buonba123, ngày 14-08-2017 lúc 22:35.

Thành viên năng động nhiệt tình. songlanhmanh88's Avatar
    Cảm ơn
    51
    Em nhấp có 2 hoặc 3 cái thì có nguy cơ bị nhiễm không anh, bạn gái em thì không có quan hệ linh tinh, sau đó em cũng không thấy hiện tượng gì như người phát ban hay sốt kéo dài và không bị tổn thương gì ở dv hết, vậy theo anh em có ổn không anh
    Nhấp 2,3 cái ko BCS thì ko có nguy cơ lây nhiễm đâu Bạn. Bạn yên tâm

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạo gần đây e chỉ thấy lưỡi dưới e có mấy sợi thịt, nên em mới sợ anh ạ, em có gửi hình lên dien đàn rồi và mọi người nói em không có nguy cơ ạ,Mong anh coi dùm em

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Ad ơi xin anh trả lời giúp em với lưỡi em có gì bất thường k ạ, có nguy cơ k ạ.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Dạo gần đây e chỉ thấy lưỡi dưới e có mấy sợi thịt, nên em mới sợ anh ạ, em có gửi hình lên dien đàn rồi và mọi người nói em không có nguy cơ ạ,Mong anh coi dùm em

Ad ơi xin anh trả lời giúp em với lưỡi em có gì bất thường k ạ, có nguy cơ k ạ.
    Về lưỡi thì bạn đã được trả lời trong chủ đề trước rồi, bạn đọc lại.

Chủ đề: Khong biet em co bi sui mao ga khong :(

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Bạn lưu ý đây là box tư vấn về xét nghiệm,bạn không được hỏi sai mục đích của box.Nếu bài hỏi của bạn hỏi sai mục đích của box thì sẽ bị xóa hoặc chuyển về đúng box và chủ đề này sẽ bị khóa lại.

Chủ đề: Oral sex , bị ngứa dương vật, có phải bị nhiễm HIV?

Thông tin về chủ đề này