Kết quả 1 đến 14 của 14

Chủ đề: vấn nạn hỏi ngu và hỏi nhiều trong diễn đàn

Hybrid View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    31
    Được cảm ơn 1 lần.
    Đúng thật là mấy người KHÔNG BIẾT SỢ LÀ GÌ (như e nè) thì nguy cơ bị H sẽ rất cao. Nói thật với các bác là trước khi e bị H thì e quan hệ tình dục với 10 người thì đã có đến 5 người e không dùng bcs, lúc đó e biết là sẽ có nguy cơ bị H, nhưng trong người e làm như là nó có một con ma tình ái, hễ người nào e cực thích thì e sẽ tiếp xúc trực tiếp (ko dùng bcs) với người đó, và kết quả thì như ngày hôm nay, bây giờ mà e có biết sợ thì cũng muộn rồi. Haizzzzz
    ads

Thành Viên Mới vuive90's Avatar
    Cảm ơn
    31
    Trích dẫn Gửi bởi Bước Ra Từ Bóng Tối Xem bài viết
    Đúng thật là mấy người KHÔNG BIẾT SỢ LÀ GÌ (như e nè) thì nguy cơ bị H sẽ rất cao. Nói thật với các bác là trước khi e bị H thì e quan hệ tình dục với 10 người thì đã có đến 5 người e không dùng bcs, lúc đó e biết là sẽ có nguy cơ bị H, nhưng trong người e làm như là nó có một con ma tình ái, hễ người nào e cực thích thì e sẽ tiếp xúc trực tiếp (ko dùng bcs) với người đó, và kết quả thì như ngày hôm nay, bây giờ mà e có biết sợ thì cũng muộn rồi. Haizzzzz
    Cuộc sống mỗi người 1 khác bác à. Và nếu cuộc sống này ko ai mắc sai lầm thì xã hội sẽ chẵn còn là xã hội.
    và trong đời ai củng phải 1 lần mắc phải sai lầm nào đó. vấn đề ko nằm ở chổ sai lầm lớn hay nhỏ, sai lầm vẫn là sai lầm.
    nhưng ta phải biết sửa đổi sau nhưng sai lầm ấy. sai lầm của ông là làm giảm doanh thu của các hãng bcs.
    để sủa đổi bản thân và khác phục sai lầm trên thì bác nên làm cho doanh thu của các hãng bcs tăng lên....
    ý e ko nói bác mua về để thổi đâu nhá. Muốn thổi thì nên mua bong bóng.

3. Có 2 người đã cảm ơn vuive90 cho bài viết bổ ích này:

Bước Ra Từ Bóng Tối (21-08-2017),Huytran (24-08-2017)

Thông tin về chủ đề này