Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Hạnh Phúc internet

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Hạnh Phúc internet

Nếu như phải lựa chọn một lần nữa thì em cũng ước mình cũng như vậy , nếu ai đó nói trong thế giới của internet chỉ có những ảo giác không có thực thì có lẽ tình yêu và hạnh phúc của 2 vợ chồng mình là một câu chuyện cổ tích trong thế giới ảo này. Một người khỏe mạnh bình thường tìm được hạnh phúc thực sự đã là rất khó rồi huống chi người có H như tụi mình vậy mà chính diễn đàn là ông mai bà mối cho vợ chồng mình phải không ông xã . Gần 12 năm bên cạnh nhau vui vẻ hạnh phúc có giận hờn ghen tuông vô cớ có nụ cười thì nhiều nhưng nước mắt chẳng bao nhiêu . Em phải cảm ơn anh cảm ơn diễn đàn cảm ơn cả ông trời đã cho em hạnh phúc như hôm nay .
    Cũng chẳng biết nói sao chắc là do duyên nợ từ cái click chuột vào bài viết cũng như vài câu vu vơ kết bạn mà giờ đây tụi mình đã là vợ chồng gần 12 năm , từ 2 con người mà chẳng giống người .... Cố gắng nỗ lực phấn đấu vươn lên bằng chính những nỗ lực .... Từ hai bộ xương bốn mươi mấy kg đến bây giờ gọi nhau là "bụng bự" và" pé huhu (heoheo) ". Từ phác đồ một chuyển sang phác đồ 2 và nhiều thay đổi khác nữa nhưng EM luôn biết chỉ có tình yêu là ko thấy đổi phải không Anh . Có lẽ giờ đây nếu ai đó nói ko có tình yêu đích thực của những người có H hay trên mạng internet chỉ có giả dối hay ảo ảnh thôi thì em sẽ lấy tình yêu của vợ chồng mình chứng minh cho họ thấy lời họ nói là không đúng , không chỉ có 12 năm mà mãi mãi phải không Anh .

2. Những thành viên đã cảm ơn Nhân sinh vô thường cho bài viết này:

lolang111111 (13-08-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Chúc mừng bạn đã tìm được hạnh phúc cho mình. Cầu mong nụ cười sẽ giữ mãi trên đôi môi của hai bạn.
    Mình là một người bình thường, đã có gia đình, mình sẽ chia sẻ với bà xã mình về câu chuyện của hai bạn.
    Chúc gia đình bạn có những ngày lễ sum vầy.

Kiên Giang - miền sông nước
    093.9199.09
    Đông Hồ

Thông tin về chủ đề này