Kết quả 1 đến 20 của 165

Chủ đề: Kết bạn chia sẽ ai đang điều trị chlamydia

Hybrid View

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    2
    Lúc mình khám ở bv đa khoa tỉnh nó phẩu thuật tinh hoàn phải mình lấy dịch vs màu tinh lun nằm viện một tuần. Vô tp bv khám thì bác sĩ chửi bảo sao lại để nó phẩu thuật bv dõm. Bạn khám ở bv chuyên khoa nam học thì nên yên tâm với các kết quả và hưởng dẫn bác sĩ chỉ định nhé. Bạn ráng lạc quan nhé, mình thời gian sau mấy tuần khi ngưng khám vẫn còn đau nhièu nhưng sống bình thường quên nó đi thì sau vài tuần thì mình cảm thấy khá hơn nhiều chăm nghỉ ngơi giai đoạn này nhen bạn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Trích dẫn Gửi bởi ahihi Xem bài viết
    Lúc mình khám ở bv đa khoa tỉnh nó phẩu thuật tinh hoàn phải mình lấy dịch vs màu tinh lun nằm viện một tuần. Vô tp bv khám thì bác sĩ chửi bảo sao lại để nó phẩu thuật bv dõm. Bạn khám ở bv chuyên khoa nam học thì nên yên tâm với các kết quả và hưởng dẫn bác sĩ chỉ định nhé. Bạn ráng lạc quan nhé, mình thời gian sau mấy tuần khi ngưng khám vẫn còn đau nhièu nhưng sống bình thường quên nó đi thì sau vài tuần thì mình cảm thấy khá hơn nhiều chăm nghỉ ngơi giai đoạn này nhen bạn
    Cảm ơn bạn! Mình đang dùng thuốc trị chlamydia được 4 ngày, khoảng 2 ngày nay mình thấy vùng bụng, dương vật, và đùi nhẹ nhàng hơn rồi; khả năng thuốc đã có tác dụng. Chỉ còn chỗ mào tinh bên trái thỉnh thoảng đau rát, chỗ khó chịu nhất là ở đỉnh mào tinh bên trái (Chỗ bị tràn dịch); vừa rồi siêu âm, dịch có ít đi, còn khoảng 5.8mm. Mình có hỏi một bác sỹ chuyên về nam học thì bác sỹ bảo: trước hết phải điều trị dứt điểm chlamydia xong thì mới can thiệp thủ thuật để chữa dãn tĩnh mạch tinh, viêm mào tinh hoàn,... vì trước hết phải tiêu diệt được tác nhân gây viêm nhiễm là chlamydia đã. Mình cũng cố gắng không nghĩ ngợi về bệnh nữa; thời gian tới mình có rất nhiều việc phải làm: tập trung chữa dứt điểm bệnh; chuyển công tác; bảo vệ xong luận văn cao học;... nên phải cố gắng bạn ạ. Mình rất cảm ơn bạn và mọi người đã tư vấn giúp đỡ. Chúc bạn và mọi người mạnh khỏe; có gì mới mong bạn và mọi người chia sẻ tư vấn cho mình nhé!

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Các ban có số điện thoại ko chúng mình tâm sự đi

Thông tin về chủ đề này