Kết quả 1 đến 20 của 165

Chủ đề: Kết bạn chia sẽ ai đang điều trị chlamydia

Hybrid View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Chào b b có thể chia sẽ mình ít kinh nghiệm đc k.mình phát hiện sau hơn 1 tháng bị đau tinh hoàn đỏ ở lỗ sáo đầu dương vậtccũng bị đỏ mình khám ở da liễu tw và uống thuốc 1 tháng xét nghiệm pcr âm tính nhưng lỗ sáo vẫn đỏ thỉnh thoảng nghĩ nhiều còn đau ở tinh hoàn nữa.sáng đi khám thì vệ sinh sạch sẽ nên đến khám bác sỹ soi k thấy lỗ sáo đỏ lắm nên kêu bình thường về nhà n lại đỏ và mẩn ở quy đầu.mệt mỏi với n quá

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    12
    Trích dẫn Gửi bởi An blue Xem bài viết
    Chào b b có thể chia sẽ mình ít kinh nghiệm đc k.mình phát hiện sau hơn 1 tháng bị đau tinh hoàn đỏ ở lỗ sáo đầu dương vậtccũng bị đỏ mình khám ở da liễu tw và uống thuốc 1 tháng xét nghiệm pcr âm tính nhưng lỗ sáo vẫn đỏ thỉnh thoảng nghĩ nhiều còn đau ở tinh hoàn nữa.sáng đi khám thì vệ sinh sạch sẽ nên đến khám bác sỹ soi k thấy lỗ sáo đỏ lắm nên kêu bình thường về nhà n lại đỏ và mẩn ở quy đầu.mệt mỏi với n quá
    cho mình hỏi sao bao lâu từ nguy cơ bạn bị nổi.bạn có đái gắt không.có đau có buốt k ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Sau khi quan hệ vài ngày mình thấy lỗ sáo bắt đầu đỏ k bị tiểu buốt hay ra dịch gì cả mình đi khám ở phòng khám thì chỉ bảo bị viêm bình thường sau hơn 1 tháng mình thấy bị đau ở tinh hoàn nữa nên mình đi khám ở da liễu trung ương.cũng vì k bị ra dịch gì nên k đi kiểm tra.quan hệ rõ ràng đi bao và k bj gì hết chắc lúc tháo bao xong bị dích dịch âm đạo vào nên bị dính bệnh ngay.mệt thật

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Đến giờ xét nghiệm âm tính rồi mà vẫn bị đỏ ở lỗ sáo đây chán quá.thỉnh thỏng còn tức tức ở tinh hoàn nữa.k biết n còn bị sao nữa đây

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    12
    Trích dẫn Gửi bởi An blue Xem bài viết
    Đến giờ xét nghiệm âm tính rồi mà vẫn bị đỏ ở lỗ sáo đây chán quá.thỉnh thỏng còn tức tức ở tinh hoàn nữa.k biết n còn bị sao nữa đây
    at bjo do triệu chứng thôi bạn.thời gian nữa là hết.mình đk 5 tuần sau nguy cơ không biết có sao không.2 tuần vừa rồi có đái nhiều thôi.tôi lo cái này quá.nghe bảo đau lắm.bị đỏ ở lỗ sáo cũng có thể do viêm thôi hoặc do bạn tâm lí thôi

Thông tin về chủ đề này