Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Sùi mào gà nó như thế này phải ko ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    10

Sùi mào gà nó như thế này phải ko ạ

e quá lo lắng hiện tại bây giờ e đang đi du lịch vs nha trang đà lạt vs gia đình 4 ngày nữa e mới về mà e k ngừng suy nghĩ về nó đc nó cứ ám ảnh e các a xin hãy trả lời cho e biết là e bị sùi mào gà nay đc hơn 140 kể từ ngày có nguy cơ quan hệ với gmd 9.4 tới bây giờ sùi của e nó như vậy chưa , mong 1 lần đc xác thực từ anh chị vì e có mấy cái nốt trong miệng và 2 bên lưỡi của e có nốt mỗi bên 2 nốt ở sâu bên trong khi e lè lưỡi ra mới thấy và cho e hỏi thêm 1 câu nữa là nếu bị smg là nó như vậy hoặc lớn hơn chứ k có phải những hột 0.5-1cm phải ko ạ

e hứa sẽ không spam bài nữa mong các a trả lời giúp e để e giải tỏa tâm lý mỗi lần e post bài lên vì e lo lắng k phải e cố ý spam đâu các a coi như giúp e lần này nữa thôi ạ lâu lâu nhà e mới có dịp đi du lich e muốn lần du lịch này phải trọn vẹn và vui vẻ sau khi đi về là k có suy nghĩ tới nữa
    ads
    Lần sửa cuối bởi nhokpekenpj, ngày 02-09-2017 lúc 13:52.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Bạn quay lại các nick trước đây và các chủ đề trước đọc lại.

Chủ đề: e có nguy cơ sùi mào gà không ạ e cần các anh chị tư vấn
    Chủ đề: e xin lỗi vì mấy bài trước e chưa hỏi các a về việc này , e xin lỗi nhiều lắm .

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi nhokpekenpj Xem bài viết
    e quá lo lắng hiện tại bây giờ e đang đi du lịch vs nha trang đà lạt vs gia đình 4 ngày nữa e mới về mà e k ngừng suy nghĩ về nó đc nó cứ ám ảnh e các a xin hãy trả lời cho e biết là e bị sùi mào gà nay đc hơn 140 kể từ ngày có nguy cơ quan hệ với gmd 9.4 tới bây giờ sùi của e nó như vậy chưa , mong 1 lần đc xác thực từ anh chị vì e có mấy cái nốt trong miệng và 2 bên lưỡi của e có nốt mỗi bên 2 nốt ở sâu bên trong khi e lè lưỡi ra mới thấy và cho e hỏi thêm 1 câu nữa là nếu bị smg là nó như vậy hoặc lớn hơn chứ k có phải những hột 0.5-1cm phải ko ạ

e hứa sẽ không spam bài nữa mong các a trả lời giúp e để e giải tỏa tâm lý mỗi lần e post bài lên vì e lo lắng k phải e cố ý spam đâu các a coi như giúp e lần này nữa thôi ạ lâu lâu nhà e mới có dịp đi du lich e muốn lần du lịch này phải trọn vẹn và vui vẻ sau khi đi về là k có suy nghĩ tới nữa
    Bạn nhây dễ sợ.

Nếu bạn bị SMG mà chúng tôi nói không bị như vậy chúng tôi sẽ được gì? Có phải sẽ hại bạn vì bạn bị mà chúng tôi bảo không để bệnh bạn ngày càng nặng do không được điều trị?

Và nếu bạn không bị bệnh mà chúng tôi nói bị thì chúng tôi có được gì không? hay như vậy là làm cho các bạn hoang mang lo sợ.

Tất cả các bạn khi vào tư vấn thì có như nào chúng tôi nói vậy để các bạn biết, chỉ đơn giản vậy thôi chứ chúng tôi không được gì cả, vì diễn đàn tư vấn cho các bạn hoàn toàn miễn phí, chúng tôi chỉ bỏ tâm huyết của mình để tư vấn cho các bạn chứ không hề đòi công lao gì.

Các bạn khi vào diễn đàn tư vấn nếu cảm thấy không tin tưởng thì cũng không nên hỏi nữa, cứ đi khám hoặc có thể tìm tới nơi nào thấy tin tưởng thì nhờ tư vấn cho. Đừng vì sự ích kỷ của bản thân mà làm ảnh hưởng những người khác.

Thông tin về chủ đề này