Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: thấy hoang mang lo sơ với triêu chứng sau khi quan hê với gai mai dâm.sau năm ngay

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    14

thấy hoang mang lo sơ với triêu chứng sau khi quan hê với gai mai dâm.sau năm ngay

bác sỹ cho em hỏi là em sau 5 ngày em lo sơ hoang mang giờ em em co triêu chứng đau đầu nhe cung như sôt nhe thăng cao lên cao hơn khi vào buổi chiều chán ăn mệt người đên bữa ni là ngày thứ 3 cái này có phải do hiv hay không ạ hay là do em lo sơ quá nước nên mới thế này.trong khi em có quan hê với gmd nhưng em nghĩ là anh toàn có bac nào như minh không và vào góp ý cho mình cái
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi xinloi098 Xem bài viết
    bác sỹ cho em hỏi là em sau 5 ngày em lo sơ hoang mang giờ em em co triêu chứng đau đầu nhe cung như sôt nhe thăng cao lên cao hơn khi vào buổi chiều chán ăn mệt người đên bữa ni là ngày thứ 3 cái này có phải do hiv hay không ạ hay là do em lo sơ quá nước nên mới thế này.trong khi em có quan hê với gmd nhưng em nghĩ là anh toàn có bac nào như minh không và vào góp ý cho mình cái
    Bạn đã mở chủ đề hỏi rồi, nếu còn thắc mắc bạn post tiếp bài vào đó.

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng 20 phút

3. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

xinloi098 (05-09-2017)

Thông tin về chủ đề này