Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Quan hệ đồng tính cạ dương vật ngoài hậu môn

Thuộc Nhóm Thành Viên Hoang Tưởng. hoanghon's Avatar
    Cảm ơn
    0

Quan hệ đồng tính cạ dương vật ngoài hậu môn

Anh chị ơi! Hôm qua em có sử dụng ma tuý đá và có quan hệ đồng tính, em chỉ dùng miệng ngậm dương vậy người dó(ngậm rất lâu) người đó thì có cho tay vào hậu môn em nhưng điều em lo là luc hứng quá em có cầm dương vật người đó cạ cạ ngoài hậu môn của mình nhiều lần và có dùng hậu môn của mình ngồi lên dương vật người đó như vậy có sao hko anh chị, điều làm em lo nửa lúc đó e hứng quá có cạ dương vật ngoài hậu môn nếu đầu khất dương vật nằm trong lỗ hậu môn như vậy có sao hko ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi hoanghon Xem bài viết
    Anh chị ơi! Hôm qua em có sử dụng ma tuý đá và có quan hệ đồng tính, em chỉ dùng miệng ngậm dương vậy người dó(ngậm rất lâu) người đó thì có cho tay vào hậu môn em nhưng điều em lo là luc hứng quá em có cầm dương vật người đó cạ cạ ngoài hậu môn của mình nhiều lần và có dùng hậu môn của mình ngồi lên dương vật người đó như vậy có sao hko anh chị, điều làm em lo nửa lúc đó e hứng quá có cạ dương vật ngoài hậu môn nếu đầu khất dương vật nằm trong lỗ hậu môn như vậy có sao hko ạ

Bạn từng có một loạt bài hỏi trong đó có chủ đề kích dục bằng miệng vả cạ dương vật ngoài hậu môn thì đã được trả lời rồi,bạn xem lại chủ đề cũ.

Chủ đề: quan hệ đồng tính dương vật cạ ngoài hậu môn.

Chủ đề: quan bằng miệng với người đồng giới

Chủ đề: quan hệ với gmd có sử dụng bcs do đầu dv bị trầy xước

Chủ đề: quan hệ đồng giới sợ bị kim tiêm đâm

Trường hợp quan hệ hậu môn,bạn chỉ để dương vật cạ ngoài hậu môn không xâm nhập thì không sao.Nói tóm lại những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Cảm ơn
    0
    Anh tuấn ơi! Nhưng lần này em phê đá, em lo là trong lúc phê đá mà em lấy dương vật người đó cạ vào hậu môn và ngồi lên dương vật, lúc đó dương vật đã căng cứng em lo là dương vật đâm sâu vào hậu môn em thì sao, tại lúc đó em có bôi nước bọt lên hậu môn và hậu môn e rất to, nếu dương vật đâm sâu vào hậu môn em mà em không biết thì sao
    Lần sửa cuối bởi hoanghon, ngày 08-09-2017 lúc 09:38.

Cảm ơn
    0
    Anh tuấn, chị hà, anh trường xuân ơi! Trả lời giúp em với em đang rất lo lắng và hoang mang

Cảm ơn
    0
    Anh chị trả lời giúp em, e đang rất lo lắng, trƯờng hợp của em có cần dùng pep hko? Vì hôm nay là thứ sáu rồi anh chị tư vấn giúp em chứ qua thứ 7 là họ hko làm việc thì em mua pep hko đc, qua thứ 2 là em hết 72 giờ vàng rồi
    Lần sửa cuối bởi hoanghon, ngày 08-09-2017 lúc 13:39.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Anh tuấn ơi! Nhưng lần này em phê đá, em lo là trong lúc phê đá mà em lấy dương vật người đó cạ vào hậu môn và ngồi lên dương vật, lúc đó dương vật đã căng cứng em lo là dương vật đâm sâu vào hậu môn em thì sao, tại lúc đó em có bôi nước bọt lên hậu môn và hậu môn e rất to, nếu dương vật đâm sâu vào hậu môn em mà em không biết thì sao
    Anh tuấn, chị hà, anh trường xuân ơi! Trả lời giúp em với em đang rất lo lắng và hoang mang
    Anh chị trả lời giúp em, e đang rất lo lắng, trƯờng hợp của em có cần dùng pep hko? Vì hôm nay là thứ sáu rồi anh chị tư vấn giúp em chứ qua thứ 7 là họ hko làm việc thì em mua pep hko đc, qua thứ 2 là em hết 72 giờ vàng rồi

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Cảm ơn
    0
    Điều em lo là lúc em đang phê và hứng cầm dượng vật cạ vào hậu môn và nếu người đó đun dương vật vào Bên trong em quan hệ mà em không biết thì sao anh tuấn, vì bây giờ đầu óc em rối tung rối mù hko nhớ rõ cụ thể mọi chuyện, chỉ nhớ man mác thôi, như vậy em có cần uống pep hko, để e ra mua về uống ạ

Thông tin về chủ đề này