Em chào các anh các chị và ban quản trị diễn đàn ạ.

Cả nhà cho em xin tư vấn với ạ. Do hôm nay em mệt và không tỉnh táo nên chiều nay lúc 3 rưỡi, 4h em có qhtd vs GMD thì em thấy có những vấn đề sau:

1. Do lần đầu nên em chưa có kinh nghiệm, không mang bcs của mình đi, phải dùng bcs nhà nghỉ cung cấp nhưng thiếu kinh nghiệm nên em cũng không để ý xem bcs còn hạn sử dụng hay ko, ko biết thật hay giả. Việc này có nguy cơ gì ko ạ?
2. Trong khi QHTD, bao hay bị tuột 1 nửa hoặc chỉ còn 1/3 nhưng chưa bao h tuột hẳn. Mỗi lần như thế thì em hoặc GMD lại kéo lại bao. Trong trường hợp này thì dịch trực tiếp từ AD có thể vào lỗ sáo em đc ko ạ? Em có nguy cơ bị lây trong trường hợp này ko ạ?
3. Lâu quá mà em bị xìu nên GMD dùng tay kích thích cho em. Lúc đầu kích thích khi còn bao, xong rồi em bị tháo bao và GMD dùng tay trần kích thích cho em. Em sợ lỗ sáo của em bị dính dịch từ tay GMD do trong khi quan hệ có thể tay GMD dính dịch và khi GMD kích thích cho em thì tay GMD bị dính dịch từ bcs (cái bcs có thể hết hạn vì em quên chưa kiểm tra). Trường hợp này của em có nguy cơ lây nhiễm hay không và nếu có thì có cao không ạ?
4. Em ra 1 lần khi GMD kích thích cho em = tay và ko có bao. Sau đó em phải dùng tay trần cầm bao đi vứt. Do sợ tay bị dính dịch AD nên em có bóp kem đánh răng ra rửa (tự vì nhà nghỉ ko có xà phòng nào khác). Như thế có an toàn không hay có nguy cơ gì không ạ?
5. Xong thì GMD dùng nhà vệ sinh và khăn tắm trước, em vào sau thì dùng sau. Em sợ lúc đó ko để ý nên quy đầu vẫn hở và có nguy cơ nào cái khăn tắm đó đưa đc virus HIV hay các bệnh STD khác vào người em qua đường lỗ sáo ko ạ?
6. Tay em không may bị dính dịch AD của GMD mà em ko để ý lại dụi mắt hay hốc mắt thì có vấn đề gì không ạ?

Bọn em ko OS, chỉ qhtd giữa DV với AD và dùng tay như những mô tả ở trên.
Em không nghĩ là bcs bị rách vì vừa nãy do sợ quá nên em chạy lại qua nhà nghỉ, đeo găng tay cao su và kiểm tra từng cái bcs trong thùng rác thì ko thấy có cái nào bị thủng như các anh chị mô tả cả (rách to hay nhỏ đều ko có, em đổ nước vào và bóp từng cái thì thấy mỗi cái đều căng đều và ko có nước chảy ra).
Em kiểm tra DV và quy đầu thì ko thấy có bị xuớc và cũng ko thấy bị rát hay xót ở đâu cả (do có những tư vấn bảo rằng có những vết xước trên quy đầu ko thấy đc nhưng vẫn có nguy cơ lây nên em lại càng sợ ạ).

Bên trên là những sự việc mà em thấy không ổn trong lúc này. Phiền ban quản trị và các anh chị trong diễn đàn đọc và tư vấn giùm em xem em có nguy cơ bị nhiễm HIV hay những bệnh STD khác không ạ. Hiện tại em rất lo sợ và ân hận rằng chỉ vì không kiểm soát được bản thân một chút mà em phải trả giá bằng cuộc đời mình và gây đau khổ cho những người mình yêu thương (bố và mẹ em). Em rất mong nhận được sự tư vấn chân thành của ban quản trị và những anh chị trong diễn đàn ạ.

Em cảm ơn cả nhà nhiều ạ.