Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Việc làm nhanh . .

Threaded View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Việc làm nhanh . .

Chào mọi người !
    Mình là thành viên cũ rích của diễn đàn , mấy năm nay mình đã từng ngày thay đổi nhiều ..... Bản thân mình từng được diễn đàn giúp đỡ rất nhiều ( nick catdiemlocngyen) nay cuộc sống mình đã thực sự tốt hơn mình vẫn luôn nhớ đến sự giúp đỡ của tất cả mọi người cũng như a Tuấn mec . Nay mình và ox đã có việc làm cùng công việc ổn định mình muốn giới thiệu với a chị em trên diễn đàn công việc có thu nhập ổn định khoản 6tr một tháng trở lên , công việc ko cần trình độ hay chuyển môn gì chỉ cần có xe máy , điện thoại smp xài hệ điều hành Android , có hk, CMND bằng lái nhận việc ngay không bị qua trung gian lấy tiền cò vì oxa mình cũng đang chạy . Đặc thù công việc chạy hàng giao hàng nhanh của công ty Ahamove . Chỉ cần mở máy lên chạy và có tiền ....✌😁 Thời gian linh hoạt ko gò bó thích thì chạy ... Nếu ace hay bạn nào muốn cứ ib cho mình bên Fac hay Zalo .
    Mình chỉ muốn ace người có H như tụi mình đc một cuộc sống bình thường như bao người khác một lần nữa e xin cảm ơn sự giúp đỡ quan tâm về tinh thần cũng như vật chất mà tất cả mọi người trên diễn đàn đã từng giúp đỡ e trong thời gian qua , và trên hết e cũng xin cảm ơn người a kết nghĩa của 2vc e a Tuấn mec đã luôn ủng hộ giúp đỡ hết mình . Chúc mọi người sức khỏe hạnh phúc . Thân ái

2. Có 2 người đã cảm ơn Nhân sinh vô thường cho bài viết bổ ích này:

chube1132001 (30-01-2018),Tuanmecsedec (31-01-2018)

Thông tin về chủ đề này