Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: HãySống để biết mình đang sống !

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

HãySống để biết mình đang sống !

Có lẽ những gì mình đã từng ước mơ đến hôm nay đã là hiện thực . Lúc trước mình cứ tưởng mình chỉ sống qua ngày để chờ quá đời . ...
    Tôi không phải là một người tốt hay một nhân tố của xã hội . Tôi chỉ là một người nghiện nhưng đó là của ngày xưa , không những chỉ tôi mà còn cả người tôi yêu thương nhất . Chắc hẳn cũng chẳng cần phải nói thêm khi một người .... đã khỗ rồi vậy mà đằng này con mình ... lại còn dẫn về thêm một đứa con dâu ... Vậy mà gia đình anh chưa bao giờ đối xử tệ bạc với tôi mà còn luôn yêu thương quan tâm chăm sóc tôi như a con trai họ . Tôi và ox có ngày hôm nay cũng một phần là nhờ sự yêu thương đó ... Ba năm đoạn tuyệt với cái nghiệp mình đeo mang gần 20 năm có lẽ cũng chưa nói lên đc gì cả nhưng với gia đình những người thân yêu và bản thân tôi đã là một kì tích rồi . Giờ đây tôi chỉ muốn một cuộc sống bình yên, vui vẻ và cố gắng sống để biết mình đang sống .
    Cố gắng lên tôi nhé bạn nhé mọi người nữa bởi mỗi ngày ta còn thức dậy là một ngày quý giá hơn bao người khác rùi ,dù bệnh tật khó khăn hay sóng gió cuộc đời có thế nào chỉ cần còn một hơi thở ta "Hãy Sống Để Biết Mình Đang SỐNG...!"

2. Có 2 người đã cảm ơn Nhân sinh vô thường cho bài viết bổ ích này:

boy25 (02-10-2017),xinbinhan (11-10-2018)

Thành Viên Mới boy25's Avatar
    Cảm ơn
    13
    Cảm ơn chị đã chia sẽ . cảm ông mặt trời đã cho ánh sáng . cảm ơn cây cối đã cho không khí và e xin cảm ơi tất cả mọi người

Thông tin về chủ đề này