Trang 15 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 5131415
Kết quả 281 đến 288 của 288

Chủ đề: thuốc phơi nhiễm

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Trích dẫn Gửi bởi songchungvoi_HIV Xem bài viết
    "Chúng tôi đã cố gắng hết sức..." Thành tâm cúi đâu chia buồn. Lực bất tòng tâm mọi người ơi, hy vọng chính người trong cuộc tự biết cái gì đúng cái gì không đúng và cũng chính người trong cuộc gỡ rối chứ không ai khác, Với ca này nếu ở TpHCM thì mình chữa cái một, nhưng tiếc thay quá xa, bệnh tâm không thể chữa qua điện thoại cũng không thể chữa từ những dòng chữ gõ từ bàn phím máy tính, buồn khi thấy người trong cuộc mỗi ngày tùy tụy vì quá stress, thui thì mặc cho dòng đời trôi, biết đâu cánh bèo này biết tìm đứng bến đổ.
    Ủa anh Hiếu chữa được thần kinh căng thẳng luôn hả???

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    Trích dẫn Gửi bởi Xinmotcohoi2013 Xem bài viết
    Ủa anh Hiếu chữa được thần kinh căng thẳng luôn hả???
    Với anh Stress dẫn đến tâm bệnh không khó, cái khó là chính người trong cuộc ở quá xa. Anh bất lực.
    Àh anh cũng từng có vài ca như vậy, và cũng có một ca bị nhiễm nhưng vì quá thất vọng muốn tự tử, anh cũng đã dẫn họ quay về, giờ họ cũng đã chấp nhận điều trị đấy. Đó là họ bị nhễm HIV, còn ca này thì chỉ bị Stress do quá ảnhnh hưởng bởi chữ HIV, thì với anh rất dễ, nhưng phải ở Sài Gòn thì anh mới ra tay được
    Lần sửa cuối bởi songchungvoi_HIV, ngày 09-10-2013 lúc 09:26.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    59
    anh hiếu ơi,,,nhưng thật sự em công nhận là em bị stret đi,,,nhưng mà còn các triệu chứng kia,,,lúc trước em có bao giờ bị loét miệng đâu, giờ bị loét, thêm những triệu chứng trước đây nữa....sợ quá anh à, nói thật chứ em sợ có sự cố gì xảy ra với em nên em bị vậy thôi, những gì em kể là sự thật, nên nỗi lo của em vẫn là sợ bị rách bcs thôi...huhuhuhuhuhuhu

Thành Viên Gắn Bó
    Cảm ơn
    40
    Trích dẫn Gửi bởi mongbinhan Xem bài viết
    anh hiếu ơi,,,nhưng thật sự em công nhận là em bị stret đi,,,nhưng mà còn các triệu chứng kia,,,lúc trước em có bao giờ bị loét miệng đâu, giờ bị loét, thêm những triệu chứng trước đây nữa....sợ quá anh à, nói thật chứ em sợ có sự cố gì xảy ra với em nên em bị vậy thôi, những gì em kể là sự thật, nên nỗi lo của em vẫn là sợ bị rách bcs thôi...huhuhuhuhuhuhu
    Nếu bao rách anh đã được báo rồi vì cả 2 người đều có thể cảm nhận bao rách, cô gái kia sẽ nói rách rồi anh ơi hay đại loại thế. Anh bị loét miêng hay nhiệt miệng là do căng thẳng, rối loạn sinh lý, tâm lý, nóng trong người dẫn tới thôi hãy cố gắng bình tâm lại. Anh làm như em chỉ súc nước muối là khỏi ngay và đừng đọc thêm gì về triệu chứng HIV nữa, tìm một môn thể thao chơi đi hoặc là anh nên tập trung vào công việc để quên đi

5. Những thành viên đã cảm ơn 2013 cho bài viết này:

mongbinhan (10-10-2013)

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    59
    Trích dẫn Gửi bởi Xinmotcohoi2013 Xem bài viết
    Nếu bao rách anh đã được báo rồi vì cả 2 người đều có thể cảm nhận bao rách, cô gái kia sẽ nói rách rồi anh ơi hay đại loại thế. Anh bị loét miêng hay nhiệt miệng là do căng thẳng, rối loạn sinh lý, tâm lý, nóng trong người dẫn tới thôi hãy cố gắng bình tâm lại. Anh làm như em chỉ súc nước muối là khỏi ngay và đừng đọc thêm gì về triệu chứng HIV nữa, tìm một môn thể thao chơi đi hoặc là anh nên tập trung vào công việc để quên đi
    xin...anh qh rất nhanh gần hai phút đã xong, anh sợ thời gian qh ngắn như vậy nếu có r ách thì gmd cũng ko biết được, vì say nên có làm một tí anh đã out rùi..hic hic, mà anh nhớ lại lúc xong rồi anh tuốt bcs vứt luôn thì thấy tuốt bao ra rất là dễ, tuốt vèo một cái tiện tay theo đà quăng đi luôn vì lúc đó hối hận, ko hiểu sao tháo dễ thế, sợ nó rách rồi tháo dễ thì thôi lố

Thành viên năng động nhiệt tình.
    Cảm ơn
    2,578
    xin...anh qh rất nhanh gần hai phút đã xong, anh sợ thời gian qh ngắn như vậy nếu có r ách thì gmd cũng ko biết được, vì say nên có làm một tí anh đã out rùi..hic hic, mà anh nhớ lại lúc xong rồi anh tuốt bcs vứt luôn thì thấy tuốt bao ra rất là dễ, tuốt vèo một cái tiện tay theo đà quăng đi luôn vì lúc đó hối hận, ko hiểu sao tháo dễ thế, sợ nó rách rồi tháo dễ thì thôi lố
    Trời ơi, chơi xong xuất tinh trong bao, dĩ nhiên có chất dịch thì tuột bao dễ thui, sao mà em có suy diễn thế, khổ quá, hem lẽ anh hết cách rùi sao trời, em cứ moi móc lại chuyện củ tìm kiếm nguy cơ là sao? khổ quá trời ơi.......

8. Những thành viên đã cảm ơn songchungvoi_HIV cho bài viết này:

mongbinhan (10-10-2013)

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Như em nói tuốt BCS ra dễ, vậy thì em yên tâm rồi, trong bao còn nguyên tinh dịch nên mới tuốt ra dễ vậy, nếu rách thì làm gì lấy cái gì bôi trơn mà em có thể tuốt ra dễ dàng. Hãy trấn tĩnh lại đi em.

10. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

mongbinhan (10-10-2013)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Chủ đề này được mọi người trả lời rất nhiều và rất rõ ràng.Tôi khóa topic lại để không làm ảnh hưởng thành viên khác.Thành viên mongbinhan nếu còn tâm lý hoặc trong thời gian chờ xét nghiệm,để giải tỏa tâm lý bạn vào box này.

Phòng giải tỏa tâm lý

Bạn vẫn đang lo lắng về nguy cơ nhiễm HIV/AIDS của mình ư ? Nguy cơ của bạn có hay là không ? Hôm nay bạn đã làm xét nghiệm HIV chưa ? Bạn cùng tôi giải tỏa tâm lý..

Trang 15 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 5131415

Thông tin về chủ đề này