Trang 2 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 40 của 288

Chủ đề: thuốc phơi nhiễm

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    59
    Trích dẫn Gửi bởi hfbayby Xem bài viết
    Trích dẫn Gửi bởi mongbinhan Xem bài viết
    em lo lam roi

tien cac bac cho em hoi khi bi rach bcs khi quan he minh lam sao biet duoc
    rach bcs la rach toac ra , nhan biet duoc ngay, theo minh nghi la ban ko sao dau

Minh khong thay ro vi den hoi mo, nhung van thay trong bao con td

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    59
    Trích dẫn Gửi bởi sonlichbon Xem bài viết
    Ban QH co manh khong?Co cam giac co sat khong?Va DV ban co du dai de QH lut can khong?Neu khong ban kho ma lam rach bao duoc.Ban thu thu dam bang BCS xem do co sat the nao co du de rach bao khong?Khi keo DV len ban de phan ngon cua no du rong la an toan roi.

DE PHAN NGON DU RONG LA NTN VAY BAN

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    cac ban thay ai uong thuoc phoi nhiem ma that bai chua? voi lai minh tu di ra hieu thuoc mua theo don cua bac si thoi, khong biet thuoc co chuan khong nua

Minh da noi thuoc do dung roi,gio lo tuan thu di.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    59
    Trích dẫn Gửi bởi sonlichbon Xem bài viết
    Ban QH co manh khong?Co cam giac co sat khong?Va DV ban co du dai de QH lut can khong?Neu khong ban kho ma lam rach bao duoc.Ban thu thu dam bang BCS xem do co sat the nao co du de rach bao khong?Khi keo DV len ban de phan ngon cua no du rong la an toan roi.

mINH THAY NHIEU NGUOI BI RACH NEN SO LAM, VAN NHIEU NGUOI TRONG D D BI RACH MA... OI LO UA, CHAC PHAI TU TU MAT, CANG THANG LAM ROI... LAM ON JUPS MINH VOI

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923

mINH THAY NHIEU NGUOI BI RACH NEN SO LAM, VAN NHIEU NGUOI TRONG D D BI RACH MA... OI LO UA, CHAC PHAI TU TU MAT, CANG THANG LAM ROI... LAM ON JUPS MINH VOI

Ban chu y,dung viet toan chu in hoa.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    59
    cac ban thay ai uong thuoc phoi nhiem ma that bai chua? voi lai minh tu di ra hieu thuoc mua theo don cua bac si thoi, khong biet thuoc co chuan khong nua

Anh TUAN oi cho em hoi neu uong pep thi sau khi dung pep 3 thang di xet nghiem hay 3 thang ke tu luc co nguy co, 

em qua lo lang roi, chi vi mot lan chot dai quan he voi gmd ma ra nong noi nay... anh noi gi cho em yen tam ve pep di

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    59
    lam sao loai bo noi so hai day... em bi cac anh trong co quan ru di qh voi gmd, vi say em ko biet co bi rach bao khong nua... gio day khong the chia se cung ai duoc, lieu em co bi lay h khong day...em uong pep duoc 3 tuan roi nhung rat kho di ngoai la vi sao day, khong biet lamzidivir co tac dung that khong nua...ai chia se cho em chut di...huhuhuhu, bang nay tuoi dau con bi ru re di vao nhung cho ntn...an han qua

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    lam sao loai bo noi so hai day... em bi cac anh trong co quan ru di qh voi gmd, vi say em ko biet co bi rach bao khong nua... gio day khong the chia se cung ai duoc, lieu em co bi lay h khong day...em uong pep duoc 3 tuan roi nhung rat kho di ngoai la vi sao day, khong biet lamzidivir co tac dung that khong nua...ai chia se cho em chut di...huhuhuhu, bang nay tuoi dau con bi ru re di vao nhung cho ntn...an han qua

Da chia se ban roi, ban lo tuan thu uong dung gio va du di.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    59
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    lam sao loai bo noi so hai day... em bi cac anh trong co quan ru di qh voi gmd, vi say em ko biet co bi rach bao khong nua... gio day khong the chia se cung ai duoc, lieu em co bi lay h khong day...em uong pep duoc 3 tuan roi nhung rat kho di ngoai la vi sao day, khong biet lamzidivir co tac dung that khong nua...ai chia se cho em chut di...huhuhuhu, bang nay tuoi dau ca co quan het, chi lo nghi minh bi h thoion bi ru re di vao nhung cho ntn...an han qua

Da chia se ban roi, ban lo tuan thu uong dung gio va du di.

Truong hop cua em co nguy co cao khong anh tuan... that su la em so qua roi, 3 tuan nay em khong lam duoc viec gi het cu lo nghi minh bi h thoi,,, co dung bao nhung khong biet co rach hay thung khong thi nguy co cao khong anh

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923

Truong hop cua em co nguy co cao khong anh tuan... that su la em so qua roi, 3 tuan nay em khong lam duoc viec gi het cu lo nghi minh bi h thoi,,, co dung bao nhung khong biet co rach hay thung khong thi nguy co cao khong anh

Van de cua ban,theo minh nghi do ban lo lang thoi.Bao cao su rach la biet lien.Neu ban cam thay khong yen tam thi dung thuoc phoi nhiem co hieu qua rat cao khi dung dung va du.Tu truoc den nay chua ca nao that bai

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    59
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết

Van de cua ban,theo minh nghi do ban lo lang thoi.Bao cao su rach la biet lien.Neu ban cam thay khong yen tam thi dung thuoc phoi nhiem co hieu qua rat cao khi dung dung va du.Tu truoc den nay chua ca nao that

bai
    Em cam on anh rat nhieu da chia se cho em yen tam hon

A anh cho em hoi em uong pep vao thay bung cu day hoi,bung dau ram ran nhe, kho di ngoai, nhu la khong co dau hieu buon di vay, nhung dau hieu nay co phai tac dung phu cua thuoc khong, em duoc bac si ke don va tu ra hieu thuoc mua lamzidivir nen khong ro lam

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923

Em cam on anh rat nhieu da chia se cho em yen tam hon

A anh cho em hoi em uong pep vao thay bung cu day hoi,bung dau ram ran nhe, kho di ngoai, nhu la khong co dau hieu buon di vay, nhung dau hieu nay co phai tac dung phu cua thuoc khong, em duoc bac si ke don va tu ra hieu thuoc mua lamzidivir nen khong ro lam

Thuoc phoi nhiem co tac dung phu nhu met moi,bung day hoi.....Thuoc ban mua uong la dung roi yen tam.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    59
    cac bac nao co kinnh nghiem tham van cho em voi... that su em dang rat so bi lay h.. em lam lo qh voi gmd nhung khong biet co bi rach bao khong... khi rut dv ra van thay con tt ttrong bao... rach bcs chac phai lo dau dv ra chu nhi... em so qua cac bac oi bac nao chia se cho em chut voi huhuhuhu... lan dau tien bi ru re di vao noi nguy hiem nhu nay, chang le doi em cham het tu day

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    cac bac nao co kinnh nghiem tham van cho em voi... that su em dang rat so bi lay h.. em lam lo qh voi gmd nhung khong biet co bi rach bao khong... khi rut dv ra van thay con tt ttrong bao... rach bcs chac phai lo dau dv ra chu nhi... em so qua cac bac oi bac nao chia se cho em chut voi huhuhuhu... lan dau tien bi ru re di vao noi nguy hiem nhu nay, chang le doi em cham het tu day

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    [quote%253dmongbinhan%253b6268]cac bac nao co kinnh nghiem tham van cho em voi... that su em dang rat so bi lay h.. em lam lo qh voi gmd nhung khong biet co bi rach bao khong... khi rut dv ra van thay con tt ttrong bao... rach bcs chac phai lo dau dv ra chu nhi... em so qua cac bac oi bac nao chia se cho em chut voi huhuhuhu... lan dau tien bi ru re di vao noi nguy hiem nhu nay, chang le doi em cham het tu day[/quote]

Bạn nói: bạn quan hẹ ga?n 2 phút thi? xuát tinh, khi tháo BCS ra bạn tháy na?ng nạng va? du? de?n mo? bạn va?n nhi?n tháy tinh dịch trong BCS thi? chúng to? BCS KHONG BỊ RÁCH. Néu rách thi? tinh dịch va?o trong AD GMD thi? la?m sao bạn có the? nhi?n tháy tinh dịch va? tháy na?ng nạng. Bạn KHONG CÓ NGUY CO nhung do lo láng bạn mua pep ve? uóng thi? bạn nen tuan thu? dúng die?u trị.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    59
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    [quote%253dmongbinhan%253b6268]cac bac nao co kinnh nghiem tham van cho em voi... that su em dang rat so bi lay h.. em lam lo qh voi gmd nhung khong biet co bi rach bao khong... khi rut dv ra van thay con tt ttrong bao... rach bcs chac phai lo dau dv ra chu nhi... em so qua cac bac oi bac nao chia se cho em chut voi huhuhuhu... lan dau tien bi ru re di vao noi nguy hiem nhu nay, chang le doi em cham het tu day
    Ban noi: ban quan he gan 2 phut thi xuat tinh, khi thao BCS ra ban thay nang nang va du den mo ban van nhin thay tinh dich trong BCS thi chung to BCS KHONG BI RACH. Neu rach thi tinh dich vao trong AD GMD thi lam sao ban co the nhin thay tinh dich va thay nang nang. Ban KHONG CO NGUY CO nhung do lo lang ban mua pep ve uong thi ban nen tuan thu dung dieu tri.[/quote]

Chi oi em da duoc chi tu van nhieu roi, e yen tam hon, neu ba thang nua e di xet nghiem thi truong hop cua em sau 3 thang yen tam duoc chua vay chi....em nam mo nhoeu ac mong nen so lam

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi nguoidaukho123 Xem bài viết
    ngay khoang 8h30 ngay 22/07,em QHTD ko dung bao cao su (xuat tinh trong) den 18h30 cung ngay em uong thuoc Lamzidivir ,sang hom sau ngay 23/07 em uong khoang 6h30 va toi em uong 19h00.Em thay bat tien nen ngay 24/07 em uong 8h00 va 20h00.tu bay gio em se uong nhu vay.Ho em hoi

- Thuoc da dung ten chua?

- Em thay doi gio nhu the co anh huong gi ko?
    anh tuan oi giup em di

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    59
    Anh tuấn cho em hỏi, em mua thuốc Lamzidivir mỗi vỉ 6 viên là 80n, cả liều vừa 800.000 có đúng thuốc thật không anh, em thấy họ bán sao rẻ thế, lamzidivir 2 trong 1 ấy

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    59
    Anh tuấn ơi, sao ko trả lời em vậy, mọi người trong diễn đàn nói thuốc đó đắt từ 2,5 tr nên em sợ quá

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Anh tuấn cho em hỏi, em mua thuốc Lamzidivir mỗi vỉ 6 viên là 80n, cả liều vừa 800.000 có đúng thuốc thật không anh, em thấy họ bán sao rẻ thế, lamzidivir 2 trong 1 ấy
    Theo mình được biết thì giá thuốc pep giao động từ 700ng-1,2 triệu đồng/ tháng.
    Bạn dùng đúng thuốc rồi, yên tâm điều trị đi.

Trang 2 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này