Kết quả 1 đến 16 của 16

Chủ đề: Mình muốn ủng hộ diễn đàn này một ít

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Mình muốn ủng hộ diễn đàn này một ít

Chào Admin và mọi người !

Mình mới biết diễn đàn này mấy hôm, và mình đã nghẹn ngào khi dọc những bái như "Dòng máu Quý Tộc".... nhất là câu của SongvoiHiv là "Sao khi em đi anh Tuấn xem những tâm sự này như là hồi kỳ lưu lại" mình có thể trích dẫn không đúng mà rưng rưng nước mắt, đúng là 1 nghị lực phi thường
    Chuyện là mình có bạn gái và đã quan hệ không an toàn, sau 5 tháng, mình không hề có biểu hiện gì sau năm tháng này, nhưng mà khi từ hôm thứ 2-thứ 4 mình sốt 3 ngày liên tục từng hồi từng hồi, mình rất lo sợ, nhưng bạn gái mình thì mình thấy cũng tin vì là sinh viên nhà gia giáo lắm. (Đã 2 lần mình sợ nhưng điều may mắn là không có gì cả)
    đúng ngày hôm nay mình đi xét nghiệm ở Hòa Hảo và mình luôn cầu nguyện đi từ 4h sáng niệm phật lòng từ đi cho tới lúc nhận kết quả
    rất vui mừng là kết quả Âm Tính, vào phòng nhiểm có 1 bạn ngồi ghế kế bên tay chấp lại và đâu gục xuống liên tục mình nghỉ chắc cũng đi xét nghiệm H và câu ấy còn rất trẻ chắc là sinh viên, nhìn thấy có vẻ lo lắng vô cùng mình ra về bạn đó vẫn ngồi như thế và mình cầu chúc bạn đó có kết quả Âm Tính.

và mình khuyên các bạn 1 điều là :

1/ Không nên đụng vào GMD nếu có nhu cầu anh xe tự xã nó ra.
    2/ Nhất định phải dùng BCS cho dù tin bạn gái không hề có.

Vì sao mình nói thế là vì mình đã 2 lần : Lần 1 năm 04/2008 và lần này là năm 05/2017, cho nên nó không thể làm lại và không thể quay lại và hối hận cũng không thể nào kịp, ngày xưa học 1 người thầy có nói rằng không có lần thứ 2 chỉnh là H, những ai đã có H thì hãy sống vui vẻ lạc quan yêu đời.

- Về hỗ trợ có thể có mình số tài khoản ACB mình sẽ chuyển khoản 1 ít vì mình cũng không có nhiều Xin STK
    - Về hỗ trợ thứ 2 là : Admin không thấy kiếm thu nhập từ publisher từ diễn đàn này , mình chưa hiểu lý do tại sao nhờ admin nói giúp, có gì sai bỏ qua.
    (Góp thêm ý kiến là nên đặt ADS Google lên đây, để thu nhập giúp đở những hoàn cảnh khó khăn)

- Đối với các bạn đã H, thì giờ sẽ không làm gì nặng nhiều và một số có thể sẽ không có thu nhập, mình có làm youtube nay hơn 3 năm rồi , mình có thể sẽ chỉ các bạn ở nhà làm cái này để có tiền thêm chắc sẽ không nhiều tùy theo video, chi tiết cụ thể mình sẽ nói sau.
    (Cái này mình tự học và chưa chỉ ai bao giờ)

Vấn để này là mình muốn giúp đở, mình thật sự là khi về lúc 10h mà mình lướt trang này tới 16h chiều mới đi ăn cơm đọc từng trang bài òng máu quý tộc: mà nghẹn ngào.

Xin chân thành cám ơn
    Lần sửa cuối bởi segiupdo, ngày 21-09-2017 lúc 23:48.

2. Có 3 người đã cảm ơn segiupdo cho bài viết bổ ích này:

Believe In Yourself (31-01-2019),Tuanmecsedec (22-09-2017)

Thành Viên Mới boy25's Avatar
    Cảm ơn
    13
    gọi cho anh tuấn á , có số DT kia

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Bình luận ở đây luôn nhé

Thành Viên Mới boy25's Avatar
    Cảm ơn
    13
    0982727393

6. Những thành viên đã cảm ơn boy25 cho bài viết này:

Tuanmecsedec (22-09-2017)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi segiupdo Xem bài viết
    Chào Admin và mọi người !

Mình mới biết diễn đàn này mấy hôm, và mình đã nghẹn ngào khi dọc những bái như "Dòng máu Quý Tộc".... nhất là câu của SongvoiHiv là "Sao khi em đi anh Tuấn xem những tâm sự này như là hồi kỳ lưu lại" mình có thể trích dẫn không đúng mà rưng rưng nước mắt, đúng là 1 nghị lực phi thường
    Chuyện là mình có bạn gái và đã quan hệ không an toàn, sau 5 tháng, mình không hề có biểu hiện gì sau năm tháng này, nhưng mà khi từ hôm thứ 2-thứ 4 mình sốt 3 ngày liên tục từng hồi từng hồi, mình rất lo sợ, nhưng bạn gái mình thì mình thấy cũng tin vì là sinh viên nhà gia giáo lắm. (Đã 2 lần mình sợ nhưng điều may mắn là không có gì cả)
    đúng ngày hôm nay mình đi xét nghiệm ở Hòa Hảo và mình luôn cầu nguyện đi từ 4h sáng niệm phật lòng từ đi cho tới lúc nhận kết quả
    rất vui mừng là kết quả Âm Tính, vào phòng nhiểm có 1 bạn ngồi ghế kế bên tay chấp lại và đâu gục xuống liên tục mình nghỉ chắc cũng đi xét nghiệm H và câu ấy còn rất trẻ chắc là sinh viên, nhìn thấy có vẻ lo lắng vô cùng mình ra về bạn đó vẫn ngồi như thế và mình cầu chúc bạn đó có kết quả Âm Tính.

và mình khuyên các bạn 1 điều là :

1/ Không nên đụng vào GMD nếu có nhu cầu anh xe tự xã nó ra.
    2/ Nhất định phải dùng BCS cho dù tin bạn gái không hề có.

Vì sao mình nói thế là vì mình đã 2 lần : Lần 1 năm 04/2008 và lần này là năm 05/2017, cho nên nó không thể làm lại và không thể quay lại và hối hận cũng không thể nào kịp, ngày xưa học 1 người thầy có nói rằng không có lần thứ 2 chỉnh là H, những ai đã có H thì hãy sống vui vẻ lạc quan yêu đời.

- Về hỗ trợ có thể có mình số tài khoản ACB mình sẽ chuyển khoản 1 ít vì mình cũng không có nhiều Xin STK
    - Về hỗ trợ thứ 2 là : Admin không thấy kiếm thu nhập từ publisher từ diễn đàn này , mình chưa hiểu lý do tại sao nhờ admin nói giúp, có gì sai bỏ qua.
    (Góp thêm ý kiến là nên đặt ADS Google lên đây, để thu nhập giúp đở những hoàn cảnh khó khăn)

- Đối với các bạn đã H, thì giờ sẽ không làm gì nặng nhiều và một số có thể sẽ không có thu nhập, mình có làm youtube nay hơn 3 năm rồi , mình có thể sẽ chỉ các bạn ở nhà làm cái này để có tiền thêm chắc sẽ không nhiều tùy theo video, chi tiết cụ thể mình sẽ nói sau.
    (Cái này mình tự học và chưa chỉ ai bao giờ)

Vấn để này là mình muốn giúp đở, mình thật sự là khi về lúc 10h mà mình lướt trang này tới 16h chiều mới đi ăn cơm đọc từng trang bài òng máu quý tộc: mà nghẹn ngào.

Xin chân thành cám ơn

Trước tiên Tuanmecsedec cảm ơn góp ý của bạn.

1,Các bạn có thể gởi tiền ủng hộ từ các thẻ ATM bất kỳ ngân hàng nào vào ngân hàng Vietcombank hoặc ra trực tiếp bất cứ ngân hàng nào cũng có thể chuyển vào Vietcombank ;

Mọi thiện nguyện hỗ trợ của các bạn gởi vào :

+ Ngân hàng: Vietcombank TPHCM
    + Tên tài khoản:
    Bảo Kiếm
    + Số tài khoản: 0071004827322

2, Về việc quảng cáo thì diễn đàn không có mục đích đó.Vì diễn đàn thành lập mục đích chính là tư vấn,hướng dẫn các bạn đang có nguy cơ,hoặc các bạn đang sống với HIV.

Còn về việc duy trì diễn đàn và giúp đỡ những hoàn cảnh khó khăn thì diễn đàn đã thành lập quỹ để các tấm lòng của các bạn ủng hộ rồi,vì vậy không cần thiết quảng cáo thu lợi nhuận.

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn

3, Còn vấn đề đặt ADS Google thì Tuanmecsedec cũng có nghĩ đến việc này.Nhưng nói thật là Tuanmecsedec không biết bằng cách nào.Nếu bạn và các bạn nào biết thì có thể chỉ hướng dẫn.(Thanks).

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được anh Tuấn, em sẽ hỗ trợ anh đặt ads google để google trả tiền, a dùng số tiền này để giúp đở những hoàn cảnh khó khăn.
    Em sẽ ck 1 ít ủng hộ diễn đàn.

9. Những thành viên đã cảm ơn segiupdo cho bài viết này:

Tuanmecsedec (22-09-2017)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Được anh Tuấn, em sẽ hỗ trợ anh đặt ads google để google trả tiền, a dùng số tiền này để giúp đở những hoàn cảnh khó khăn.
    Em sẽ ck 1 ít ủng hộ diễn đàn.

Trước tiên,Tuanmecsedec thay mặt cảm ơn tấm lòng của bạn chuyển khoản tiền ủng hộ cho quỹ,sau khi bạn chuyển thì có thể báo cho Tuanmecsedec để cập nhật ở đây :

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn

Còn vấn đề bạn hỗ trợ hướng dẫn giúp đặt ads google,Tuanmecsedec rất cảm ơn.Nhờ bạn hướng dẫn và hỗ trợ giúp.

Bạn có thể điện thoại 098.2727.393 hoặc gởi vào mail : tuanmecsedec1971@gmail.com.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Trước tiên,Tuanmecsedec thay mặt cảm ơn tấm lòng của bạn chuyển khoản tiền ủng hộ cho quỹ,sau khi bạn chuyển thì có thể báo cho Tuanmecsedec để cập nhật ở đây :

Còn vấn đề bạn hỗ trợ hướng dẫn giúp đặt ads google,Tuanmecsedec rất cảm ơn.Nhờ bạn hướng dẫn và hỗ trợ giúp.

Bạn có thể điện thoại 098.2727.393 hoặc gởi vào mail : tuanmecsedec1971@gmail.com.

Anh Tuấn !
    Trong hôm nay mình sẽ chuyển cho do bận quá, còn ADS hôm nào em sẽ trao đổi với anh

Thanks a.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Anh Tuấn !
    Trong hôm nay mình sẽ chuyển cho do bận quá, còn ADS hôm nào em sẽ trao đổi với anh

Thanks a.

Tuanmecsedec thay mặt cảm ơn bạn trước.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Tuanmecsedec thay mặt cảm ơn bạn trước.
    Dear Anh Tuấn !

Em đã chuyển rồi, của ít lòng nhiều nha anh

Còn về ADS hôm nào rãnh thì sẽ trao đổi với anh, anh có sdt mobi thì có thể cho em nhé.

Thanks anh.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dear Anh Tuấn !

Em đã chuyển rồi, của ít lòng nhiều nha anh

Còn về ADS hôm nào rãnh thì sẽ trao đổi với anh, anh có sdt mobi thì có thể cho em nhé.

Thanks anh.

Tuanmecsedec có nhận 100 ngàn,hôm nay viết mới biết là của bạn.Tuanmecsedec mặt cảm ơn tấm lòng của bạn.Vấn đề ADS bạn có thể trao đổi trong mail : tuanmecsedec1971@gmail.com.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    ko phải nha anh tk em ghi la segiupdo moi chuyển mà chưa qua đâu

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    ko phải nha anh tk em ghi la segiupdo moi chuyển mà chưa qua đâu
    Bạn có thể chỉ mình làm ytb được chứ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Người quá khổ Xem bài viết
    Bạn có thể chỉ mình làm ytb được chứ.
    Được, nhưng bạn phải có máy tính, và chỉ những người có H mình mới giúp :)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Tuanmecsedec có nhận 100 ngàn,hôm nay viết mới biết là của bạn.Tuanmecsedec mặt cảm ơn tấm lòng của bạn.Vấn đề ADS bạn có thể trao đổi trong mail : tuanmecsedec1971@gmail.com.
    Không phải mình nhé, vì khi chuyển khoản mình có ghi tên tk segiupdo trong nội dung chuyển tiền.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Không phải mình nhé, vì khi chuyển khoản mình có ghi tên tk segiupdo trong nội dung chuyển tiền.

Tuanmecsedec có nhận 200.000 của bạn ủng hộ cho quỹ diễn đàn.Tuanmecsedec cảm ơn tấm lòng của bạn và cập nhật ở đây :

Thông tin về chủ đề này