Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 27 của 27

Chủ đề: Quan hệ đồng tính kích dục bằng miệng

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Lolang28 Xem bài viết
    Anh chị ơi, người đấy còn nằm trên người em cạ cạ và nắt nắt trên bụng và trên chym em, người ấy cạ chym vào bên hông hán giữa khe hồn dái và hán em nắt nắt kiểu nắt gió chứ hko có quan hệ bằng hậu môn, người ấy có đòi quan hệ hậu môn nhưng em nhất quyết hko cho, nên người ấy chỉ nằm trên người em ôm và nắt nắt gió thôi chứ hko làm gì khác nửa ạ, như vậy có sao hko ạ

Không có sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thuộc Nhóm Thành Viên Hoang Tưởng. Lolang28's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dù dương vật em có bị trầy xướt chảy máu (khoảng 1cm bằng cở hạt đậy xanh) mà người kia ngậm dương vật em mà miệng người kia củng có máu như em kể trên như vậy cũng hko có nguy cơ hả anh tuấn, chị hà
    Lần sửa cuối bởi Lolang28, ngày 06-11-2017 lúc 16:56.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Dù dương vật em có bị trầy xướt chảy máu (khoảng 1cm bằng cở hạt đậy xanh) mà người kia ngậm dương vật em mà miệng người kia củng có máu như em kể trên như vậy cũng hko có nguy cơ hả anh tuấn, chị hà
    Ban quản trị chỉ tư vấn những trường hợp các bạn đang mắc phải và phải kể rõ ràng.Bna quản trị không tư vấn những bài hỏi mang tính chất tìm hiểu hay chất vấn hoặc dạng : Ví dụ,nếu như,giả vụ .v.v.v.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Hko phải là em chất vấn gì anh chị đâu ạ, em đã đăng bài ở trên nhưng hko thấy anh tuấn trả lời chỉ có chị hà trả lời nên em mới hỏi lại thôi ạ, em hko nhớ rõ là em Bị trầy xướt dương vật (gần 1cm, như hạt đậy xanh) trước lúc người ấy ngậm dương vật em hay sau khi người đấy ngậm dương vật em mới bị trầy xướt hay trong lúc người đấy ngậm dương vật em mà dương vật em bị trầy xướt như thế, tại ngay sau khi quan hệ bằng miệng với người đấy em mới nghe rát nhưng em nghĩ là hko sao nên hko kiểm tra, qua ngày hôm sau về nhà em mới thấy vết tróc da to như vậy nên em mới lo nên mới đăng bài hỏi anh chị, còn miệng người đấy có chảy máu hay gì khác thì sao em biết được, em cũng hko hỏi người đấy là miệng người đấy có bị gì không, em chắc chắn là dương vật em có bị tróc miếng da mà em nghĩ nếu tróc da như vậy thì sẽ chảy máu, em đang rất lo lắng anh chị tư vấn và giải thích giùm em để em yên tâm đc hko ạ
    Lần sửa cuối bởi Lolang28, ngày 06-11-2017 lúc 23:56.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Hko phải là em chất vấn gì anh chị đâu ạ, em đã đăng bài ở trên nhưng hko thấy anh tuấn trả lời chỉ có chị hà trả lời nên em mới hỏi lại thôi ạ, em hko nhớ rõ là em Bị trầy xướt dương vật (gần 1cm, như hạt đậy xanh) trước lúc người ấy ngậm dương vật em hay sau khi người đấy ngậm dương vật em mới bị trầy xướt hay trong lúc người đấy ngậm dương vật em mà dương vật em bị trầy xướt như thế, tại ngay sau khi quan hệ bằng miệng với người đấy em mới nghe rát nhưng em nghĩ là hko sao nên hko kiểm tra, qua ngày hôm sau về nhà em mới thấy vết tróc da to như vậy nên em mới lo nên mới đăng bài hỏi anh chị, còn miệng người đấy có chảy máu hay gì khác thì sao em biết được, em cũng hko hỏi người đấy là miệng người đấy có bị gì không, em chắc chắn là dương vật em có bị tróc miếng da mà em nghĩ nếu tróc da như vậy thì sẽ chảy máu, em đang rất lo lắng anh chị tư vấn và giải thích giùm em để em yên tâm đc hko ạ

Tuanmecsedec khẳng định kích dục bằng miệng thì bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.Với HIV thì bạn yên tâm,vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV.

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Như vậy trường hợp của em hko có nguy cơ phải hko anh chị

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Như vậy trường hợp của em hko có nguy cơ phải hko anh chị

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này