Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Quan hệ đồng tính bằng miệng

Thuộc Nhóm Thành Viên Hoang Tưởng. Lolang28's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Quan hệ đồng tính bằng miệng

Lúc nãy em mới quan hệ bằng miệng với một người nhưng dương vật em mấy hôm trước có bị trầy xướt (gần 1cm khoảng bằng hạt đậu xanh) vết trầy xướt đó đã tróc lớp da khô ra rồi, em nhìn vào thì thấy hồng hồng,như bài vừa rồi em đã đăng lên và anh chị đã tư vấn rồi ạ, nhưng bây giờ em lo là mới lúc nãy em quan hệ với người này trong lúc người này ngậm dương vật em mà vết trầy xướt Cũ đó chảy máu lại thì sao không ạ, vì do phòng tối nên em không biết chỗ trầy xướt trên dương vật em có chảy máu hay không nửa, nếu vết trầy xướt trên dương vật em chảy máu lại thì có sao không ạ, từ lúc em quan hệ bằng miệng người đó ngậm dương vật em bị trầy xướt đến bây giờ vết trầy xướt trên dương vật em đã khô em quan hệ bằng miệng với một người khác và người này ngậm dương vật em là khoảng 4 ngày ạ, em đăng bài hỏi 1 lần nửa em hko hổ nửa đâu ạ
    ads

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Lolang28 Xem bài viết
    Lúc nãy em mới quan hệ bằng miệng với một người nhưng dương vật em mấy hôm trước có bị trầy xướt (gần 1cm khoảng bằng hạt đậu xanh) vết trầy xướt đó đã tróc lớp da khô ra rồi, em nhìn vào thì thấy hồng hồng,như bài vừa rồi em đã đăng lên và anh chị đã tư vấn rồi ạ, nhưng bây giờ em lo là mới lúc nãy em quan hệ với người này trong lúc người này ngậm dương vật em mà vết trầy xướt Cũ đó chảy máu lại thì sao không ạ, vì do phòng tối nên em không biết chỗ trầy xướt trên dương vật em có chảy máu hay không nửa, nếu vết trầy xướt trên dương vật em chảy máu lại thì có sao không ạ, từ lúc em quan hệ bằng miệng người đó ngậm dương vật em bị trầy xướt đến bây giờ vết trầy xướt trên dương vật em đã khô em quan hệ bằng miệng với một người khác và người này ngậm dương vật em là khoảng 4 ngày ạ, em đăng bài hỏi 1 lần nửa em hko hổ nửa đâu ạ
    Bạn lo bị bệnh mà vẫn gần như ngày nào cũng có bài hỏi "vừa nãy em có quan hệ", "hôm qua em có quan hệ". Đi đêm lắm ắt sẽ có ngày gặp ma. Quan hệ bằng miệng tuy không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác cũng nguy hiểm không kém.

3. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

Hmanh95 (09-11-2017)

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em biết rồi chị, em chỉ quan hệ bằng miệng thôi ạ, người ấy ngậm dương vật em, bú hòn dái em, bú vú em, em thì ngậm dương vật người ấy thôi ngoài ra em và người ấy hko làm gì nửa ạ, những gì em kể ở trên có nguy cơ hko chị hà, anh tuấn

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Em biết rồi chị, em chỉ quan hệ bằng miệng thôi ạ, người ấy ngậm dương vật em, bú hòn dái em, bú vú em, em thì ngậm dương vật người ấy thôi ngoài ra em và người ấy hko làm gì nửa ạ, những gì em kể ở trên có nguy cơ hko chị hà, anh tuấn
    Cần theo dõi biểu hiện của sùi mào gà và lậu. Xét nghiệm giang mai và viêm gan b sau nguy cơ 4 tuần.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Bạn đọc lại chủ đề này,đừng hỏi lại vấn đề này nữa.

Chủ đề: Quan hệ đồng tính kích dục bằng miệng

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Quan hệ đồng tính kích dục bằng miệng

Em xin viết bài này để hỏi lại cho em được thông suốt ạ, cách đây 4 ngày em có bị một vết trầy có chảy máu ở thân dương vật(1cm khoảng gần bằng hạt đậu xanh) em kiểm tra thì đã rớt miếng da khô ra rồi nhìn vào thì thấy hồng hồng và thấy mô bên trong, cũng sâu, tối hôm qua em có quan hệ với 1 người (cách 4 ngày sau khi có vết trầy trên thân dương vật) người đó ngậm dương vật em đụng răng vào vết trầy em nghe đau và rát nhưng vì ham muốn nên em để im cho người đó ngậm, vậy em xin hỏi trong lúc người đó ngậm dương vật em mà đụng đến vết trầy đó làm vết trầy chảy máu ra lại thì có nguy cơ hko ạ, vấn đề miệng người đó có chảy máu hay gì khác hay không thì em hko biết, em đang rất lo lắng về vấn đề này do em kiểm tra thì thấy vết trầy đó to và sâu nên em mới viết bài hỏi lại anh chị cho em yên tâm làm việc, anh chị tư vấn và giải thích giúp em lần này nửa thôi em hko làm phiền anh chị nửa đâu, anh chị đừng khoá bài em, giờ em đang rất hoản loạn, lần này em sợ rồi em sẽ sống lành mạnh hơn ạ
    Lần sửa cuối bởi Lolang28, ngày 10-11-2017 lúc 05:30.

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    anh tuấn chị Hà tư vấn và giải thích giúp em để em hiểu rõ và hko lo lắng nửa mà còn làm việc nửa ạ
    Lần sửa cuối bởi Lolang28, ngày 10-11-2017 lúc 05:24.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Em xin viết bài này để hỏi lại cho em được thông suốt ạ, cách đây 4 ngày em có bị một vết trầy có chảy máu ở thân dương vật(1cm khoảng gần bằng hạt đậu xanh) em kiểm tra thì đã rớt miếng da khô ra rồi nhìn vào thì thấy hồng hồng và thấy mô bên trong, cũng sâu, tối hôm qua em có quan hệ với 1 người (cách 4 ngày sau khi có vết trầy trên thân dương vật) người đó ngậm dương vật em đụng răng vào vết trầy em nghe đau và rát nhưng vì ham muốn nên em để im cho người đó ngậm, vậy em xin hỏi trong lúc người đó ngậm dương vật em mà đụng đến vết trầy đó làm vết trầy chảy máu ra lại thì có nguy cơ hko ạ, vấn đề miệng người đó có chảy máu hay gì khác hay không thì em hko biết, em đang rất lo lắng về vấn đề này do em kiểm tra thì thấy vết trầy đó to và sâu nên em mới viết bài hỏi lại anh chị cho em yên tâm làm việc, anh chị tư vấn và giải thích giúp em lần này nửa thôi em hko làm phiền anh chị nửa đâu, anh chị đừng khoá bài em, giờ em đang rất hoản loạn, lần này em sợ rồi em sẽ sống lành mạnh hơn ạ
    Bạn không có nguy cơ HIV; Vết thương của bạn không phải là vết thương hở, và dùng miệng kích thích cũng không có nguy cơ HIV vì tuyến nước bọt là môi trường kiềm virus HIV bị bất hoạt.

Thông tin về chủ đề này