Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: A chị tư vấn giúp Tay xướt măng rô kích thích âm đạo

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    110

A chị tư vấn giúp Tay xướt măng rô kích thích âm đạo

Em có đi mass thư giãn ạ, em ngồi đợi cô gái mass trong khoảng thời gian đó tay em có một vết xước măng rô, em nhổ xước măng rô đó ra ạ, vết xước tầm 3mm đến 5mm ạ, sao khi nhổ xong em thấy có rơm rớm máu ạ, tầm 3p sau cô gái đó vào, em quên mất là tay vừa nhổ xước măng rô ra, em cho luôn ngon đó vào âm đạo của cô gái đó ạ tầm 10p ạ, em sợ em vừa nhổ xuớc măng rô đó ra tầm 3p mà hơi rơm rớm máu sợ vết thương vẫn chưa lành hẳn ạ, chỗ em thấy rơm rớm máu chỉ cỡ đầu hạt gạo thôi ạ, anh chị tư vấn giúp em với ạ, có nguy cơ lây HIV không ạ
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Sugiupdo Xem bài viết
    Em có đi mass thư giãn ạ, em ngồi đợi cô gái mass trong khoảng thời gian đó tay em có một vết xước măng rô, em nhổ xước măng rô đó ra ạ, vết xước tầm 3mm đến 5mm ạ, sao khi nhổ xong em thấy có rơm rớm máu ạ, tầm 3p sau cô gái đó vào, em quên mất là tay vừa nhổ xước măng rô ra, em cho luôn ngon đó vào âm đạo của cô gái đó ạ tầm 10p ạ, em sợ em vừa nhổ xuớc măng rô đó ra tầm 3p mà hơi rơm rớm máu sợ vết thương vẫn chưa lành hẳn ạ, chỗ em thấy rơm rớm máu chỉ cỡ đầu hạt gạo thôi ạ, anh chị tư vấn giúp em với ạ, có nguy cơ lây HIV không ạ
    Trường hợp bạn kể không có nguy cơ HIV.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Bạn không cần tạo nick khác mà hỏi lại vấn đề cũ,khi ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi.Dù bạn có tạo thêm 100 nick nữa mà vẫn hỏi lại vấn đề cũ thì câu tư vấn của ban quản trị vẫn là như vậy. Vì vậy bạn nên quay lại nick trước đó mà đọc lại chủ đề cũ đi bạn.

Chủ đề: Tay xướt măng rô kích thích âm đạo

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    110
    Em xin lỗi a Tuấn ạ, tại em lo quá

Thành Viên Năng Động Nhiệt Tình.
    Cảm ơn
    73
    Em xin lỗi a Tuấn ạ, tại em lo quá
    Bạn yên tâm không có nguy cơ lây nhiễm đâu

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    110
    Tại em sợ 3p nó chưa hết chảy máu ạ, mà e đã cho vào âm đạo đến tận 10p ạ

Thành Viên Năng Động Nhiệt Tình.
    Cảm ơn
    73
    Tại em sợ 3p nó chưa hết chảy máu ạ, mà e đã cho vào âm đạo đến tận 10p ạ
    Tay xướt măng rô tức là niêm mạc đã đóng cửa không có vi rút xâm nhập.Vì vậy những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự được trả lời :
    Chủ đề: tay có vết xước măng rô kích thích âm đạo sợ nhiễm hiv ?
    Chủ đề: tay xước móng rô kích dục AD
    Chủ đề: Vết xước móng rô kich dục AD
    Chủ đề: tư vấn giúp e với ạ: Tay kích dục AD xước móng rô
    Chủ đề: Tay xước mống rô kích dục AD
    Chủ đề: kích dục âm đạo bằng tay và ngón tay bị xước móng rô mong các anh chị giúp đỡ
    Chủ đề: Đi massage qh bằng tay+ kích dục tay xước móng rô
    Chủ đề: Sước móng rô có bị nhiễm hiv không?
    Chủ đề: Kích dục tay xước móng rô
    Chủ đề: Tay xước măng rô đưa vào AT ,khi quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv ?
    Chủ đề: Dùng tay xướt măng rô sờ vào âm đạo có bị HIV?

Chủ đề: Tay có vết xướt trước một ngày cho vào âm đạo.
    Chủ đề: kích dục âm đạo bằng tay và ngón tay bị xước móng rô mong các anh chị giúp đỡ

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    110
    Dạ tại em có giật xước măng rô ra cách lúc cho vào âm đạo tầm 3p ạ, và lúc giật ra hơi dơm dớm máu ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Dạ tại em có giật xước măng rô ra cách lúc cho vào âm đạo tầm 3p ạ, và lúc giật ra hơi dơm dớm máu ạ
    Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quảntrị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thànhviên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gìđã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Đề nghị bạn quay lại chủ đề trước đọc lại,vì ban quản trị tư vấn rõ ràng hết rồi.

Bạn không cần tạo nick khác mà hỏi lại vấn đề cũ,khi ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi.Dù bạn có tạo thêm 100 nick nữa mà vẫn hỏi lại vấn đề cũ thì câu tư vấn của ban quản trị vẫn là như vậy. Vì vậy bạn nên quay lại nick trước đó mà đọc lại chủ đề cũ đi bạn.

Chủ đề: Tay xướt măng rô kích thích âm đạo

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này