Chào các anh chị. Nhờ các anh chị tư vấn giúp em một số chuyện như sau

Chuyện của em là thế này: Tối thứ 7 (2/12) em đi nhậu và lũ bạn rủ đi massage, đây là lần đầu tiên em đi. Em có quan hệ với tiếp viên (có dùng bao) tuy nhiên do say quá nên không xuất tinh được. Sau khi dừng thì cô tiếp viên có buông 1 câu "chơi nát (hay nhàu/tét/rách gì đấy) cả bao mà vẫn không ra được". Lúc đó say quá em cũng không nhớ cổ nói gì, cũng không nhớ kiểm tra bao có rách hay không. Sáng hôm sau nhớ lại thì thấy lo quá.
1. Mọi người tư vấn giúp em là bcs có dễ bị rách không ạ, và lời cô tiếp viên nói thế có phải bao bị rách thật hay không hay chỉ đùa (cô này cũng vui vẻ nên em đoán là đùa, nhưng mà vẫn lo ạ). Nếu bị rách thật thì về phía tiếp viên họ có lo không, tại em thấy thái độ cổ không có gì là lo sợ hay bất ngờ khi nói câu đó.
2. Hôm sau thì em có lên lại chỗ massage với mục đích gặp cô tiếp viên để hỏi xem bao có bị rách ko thì không gặp được vì quản lý bảo không biết tên thì chịu không kêu ra được. Em có nói chuyện với quản lý thì họ bảo chỗ họ tiếp viên được cho đi khám 2 tháng 1 lần, vậy có anh chị nào biết hoặc làm ở các cơ sở y tế có thể xác minh là có chuyện tiếp viên massage đi khám không?
3. Vì lo quá nên sáng thứ 2 (4/12) em có đi tư vấn xét nghiệm và bác sĩ cho thuốc Mylan để uống trong 28 ngày, em uống viên đầu tiên vào khoảng 11h sáng, nghĩa là sau khi qhtd 36-37h. Thời gian chênh lệch tối đa và tối thiểu giữa 2 lần uống là bao nhiêu giờ để đảm bảo hiểu quả của thuốc ạ (chuẩn là 24h). Nếu em uống đủ liều và đúng giờ thì nguy cơ bị nhiễm có cao không ạ.
4. Trong thời gian uống bác sĩ có dặn kiêng rượu, bia, dầu mỡ. Những thứ này sẽ gây mất tác dụng của thuốc hay sao ạ, thỉnh thoảng uống 1,2 lon bia thì có sao không vì cuối năm rồi khó mà tránh hết được tiệc tùng. Còn cafe có cần phải kiêng không ạ, vì em hơi nghiện thứ này (ngày 2-3 ly)
5. Sau khi hết dùng thuốc thì em đã đi xét nghiệm lại bằng pp combo được chưa hay phải đợi đến 12 tuần, nếu xét nghiệm combo lúc này mà âm tính thì độ chính xác là bao nhiêu % ạ.

Mấy ngày nay lo lắng quá đâm ra stress, nhờ các anh chị tư vấn giúp, em xin cảm ơn