Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Dạ lo lắng vấn đề chảy máu tai khi láy ráy tai. Mong mọi người xem qua và tư vấn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Dạ lo lắng vấn đề chảy máu tai khi láy ráy tai. Mong mọi người xem qua và tư vấn

Dạ thưa các cô chú BQT cách đây khoảng 68 ngày cháu có đi cắt tóc ráy tai bị rách tai chảy máu. Chau sợ mình bị nhiễm hiv khi có các dấu hiệu như sốt vừa lên cơn là cháu uống thuốc khoảng 2 ngày hết kèm với viêm họng. Sau khi ăn sáng r hút thuốc chạy bị đi cầu nước bình thường hút thuốc vẫn có thể bị(dùng thuốc trào ngược dạ dày thì hết)mà thường nếu đi chảy chỉ 1 lần trong ngày. cảm giác đầy hơi nghẹn ở cổ như đầy hơi ợ lên thì đỡ. Lúc trước cháu có bị ngứa râm ran người cả bàn tay bàn chân nhưng do dạo này cháu thử ăn kiêng chỉ ăn thịt heo và trứng,rau. Cháu còn bị những cơn đau ở nữa đầu nhẹ hay đau như cái j đấy đập vào đầu mình ở một vùng nhỏ xác định nhưng là đau nhẹ (cháu có tiền sử bị xoang) gần đc 1 tuần thì nó đỡ đi và giảm dần nhưng không hết. Cháu cũng bị dây sừng nang lông trước khi có hành vi thì chỉ nổi ở chân h thì lan lên tay cổ ngực và lưng. Hiện h thì cháu đang bị sổ mũi, hát xì, khàn giọng, ngứa họng,(có phải do hôm cháu tắm lúc khoảng 9h bằng nước lạnh rồi tối ngủ máy lạnh không ạ) và mới có dấu hiệu như nổi hạch dưới bẹn nhưng ko nổi lên mà sờ lên và nhấn vào thì có thể thấy hạt gì đấy nhấn vào thấy đau. Cuối cùng là cháu bị tâm lý khá nặng từ bữa đó đến h... stress khá nặng ạ.
    ads
    Lần sửa cuối bởi los123, ngày 06-12-2017 lúc 18:39. Lý do: thêm tình trạng

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi los123 Xem bài viết
    Dạ thưa các cô chú BQT cách đây khoảng 68 ngày cháu có đi cắt tóc ráy tai bị rách tai chảy máu. Chau sợ mình bị nhiễm hiv khi có các dấu hiệu như sốt vừa lên cơn là cháu uống thuốc khoảng 2 ngày hết kèm với viêm họng. Sau khi ăn sáng r hút thuốc chạy bị đi cầu nước bình thường hút thuốc vẫn có thể bị(dùng thuốc trào ngược dạ dày thì hết)mà thường nếu đi chảy chỉ 1 lần trong ngày. cảm giác đầy hơi nghẹn ở cổ như đầy hơi ợ lên thì đỡ. Lúc trước cháu có bị ngứa râm ran người cả bàn tay bàn chân nhưng do dạo này cháu thử ăn kiêng chỉ ăn thịt heo và trứng,rau. Cháu còn bị những cơn đau ở nữa đầu nhẹ hay đau như cái j đấy đập vào đầu mình ở một vùng nhỏ xác định nhưng là đau nhẹ (cháu có tiền sử bị xoang) gần đc 1 tuần thì nó đỡ đi và giảm dần nhưng không hết. Cháu cũng bị dây sừng nang lông trước khi có hành vi thì chỉ nổi ở chân h thì lan lên tay cổ ngực và lưng. Hiện h thì cháu đang bị sổ mũi, hát xì, khàn giọng, ngứa họng,(có phải do hôm cháu tắm lúc khoảng 9h bằng nước lạnh rồi tối ngủ máy lạnh không ạ) và mới có dấu hiệu như nổi hạch dưới bẹn nhưng ko nổi lên mà sờ lên và nhấn vào thì có thể thấy hạt gì đấy nhấn vào thấy đau. Cuối cùng là cháu bị tâm lý khá nặng từ bữa đó đến h... stress khá nặng ạ.

Để tồn tại, virut này bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh và virut cũng bị hủy hoại theo. Do đó, nếu máu đã khô, virut sẽ không thể tồn tại.

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được trả lời :

Chủ đề: Thời gian tồn tại tối đa của HIV trong máu ngoài môi trường
    Chủ đề: Về việc lấy ráy tai chảy máu
    Chủ đề: Lấy ráy tai chảy máu, xin tư vấn nhiểm HIV
    Chủ đề: lo lắng về việc ráy tai
    Chủ đề: Tâm lý hoang mang khi đi ráy tai ra máu
    Chủ đề: Mong mọi người cho lời khuyên sợ nhiễm hiv khi ráy tai tiệm hớt tóc
    Chủ đề: lấy ráy tai ở tiệm tóc bị rớm máu
    Chủ đề: anh tuấn ơi giúp em. hớt tóc ráy tai sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Lấy gáy tay ở tiệm sợ có nguy cơ
    Chủ đề: Mong mọi người cho lời khuyên sợ nhiễm hiv khi ráy tai tiệm hớt tóc
    Chủ đề: hớt tóc lấy ráy tay chảy máu!!!!!!anh chị tư vấn cho em với
    Chủ đề: Hớt tóc, cạo mặt, ráy tai, làm nail...
    Chủ đề: lo lắng về việc ráy tai
    Chủ đề: Lấy ráy tai chảy máu sợ Ết to

Chủ đề: Cắt tóc ráy tai nguy cơ hiv?.
    Chủ đề: hớt tóc lấy ráy tay chảy máu!!!!!!anh chị tư vấn cho em với
    Chủ đề: Hớt tóc, cạo mặt, ráy tai, làm nail...
    Chủ đề: lấy dáy tai khi bị viêm tai có mủ có gọi là nguy cơ ko a Tuấn.
    Chủ đề: E cần được tư vấn vì ám ảnh sau ráy tai
    Chủ đề: Ráy tai bị trầy rướm máu

Chủ đề: Lấy gáy tay ở tiệm sợ có nguy cơ
    Chủ đề: Tâm lý hoang mang khi đi ráy tai ra máu

Chủ đề: lại chuyện hớt tóc ráy tai chảy máu @@
    Chủ đề: Đi lấy ráy tai bị chảy máu
    Chủ đề: Lấy ráy tai chảy máu sợ Ết to
    Chủ đề:Ráy tai bị trầy rướm máu
    Chủ đề:các anh cho em xin hỏi rái tai ở tiêm hớt tóc

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    dạ cháu đã có tìm hiểu kỹ rồi vâng thưa anh nhưng các dấu hiệu nó cứ lòi ra từ từ thế chắc cháu chết xin bác 1 lời khuyên ạ. Và nếu như vậy nổi hạch ở bẹn của cháu có thể là do nguyên nhân nào ạ xin bác tư vấn ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    dạ cháu đã có tìm hiểu kỹ rồi vâng thưa anh nhưng các dấu hiệu nó cứ lòi ra từ từ thế chắc cháu chết xin bác 1 lời khuyên ạ. Và nếu như vậy nổi hạch ở bẹn của cháu có thể là do nguyên nhân nào ạ xin bác tư vấn ạ

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    dạ bác rảnh những giờ nào để cháu biết đường gọi không làm phiền ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    dạ bác rảnh những giờ nào để cháu biết đường gọi không làm phiền ạ
    Số điện thoại của Tuanmecsedec 24/24.

Thông tin về chủ đề này