Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Xước măng tay kích thích âm đạo gái mại dâm có nước ad có nước vãi?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Question Xước măng tay kích thích âm đạo gái mại dâm có nước ad có nước vãi?

Chuyện là hai hôm trước có mấy ng anh gủ em đi cafe xuất em có uống vài lon bia nên cũng bậy bạ
    Em có cho tay vào ađ của gmd khi về tới nhà em mơi phát hiện tay em bị xước móng rô và lớp da bọc ngón tay có hở lên một xí nhưng em lo lắm k biết có bị nhiễm hiv không nữa mọi người giúp em với e lo lắm
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi minhtai811 Xem bài viết
    Chuyện là hai hôm trước có mấy ng anh gủ em đi cafe xuất em có uống vài lon bia nên cũng bậy bạ
    Em có cho tay vào ađ của gmd khi về tới nhà em mơi phát hiện tay em bị xước móng rô và lớp da bọc ngón tay có hở lên một xí nhưng em lo lắm k biết có bị nhiễm hiv không nữa mọi người giúp em với e lo lắm

Tay xướt măng rô tức là niêm mạc đã đóng cửa không có vi rút xâm nhập.Vì vậy những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự được trả lời :

Chủ đề: tay có vết xước măng rô kích thích âm đạo sợ nhiễm hiv ?
    Chủ đề: tay xước móng rô kích dục AD
    Chủ đề: Vết xước móng rô kich dục AD
    Chủ đề: tư vấn giúp e với ạ: Tay kích dục AD xước móng rô
    Chủ đề: Tay xước mống rô kích dục AD
    Chủ đề: kích dục âm đạo bằng tay và ngón tay bị xước móng rô mong các anh chị giúp đỡ
    Chủ đề: Đi massage qh bằng tay+ kích dục tay xước móng rô
    Chủ đề: Sước móng rô có bị nhiễm hiv không?
    Chủ đề: Kích dục tay xước móng rô

Chủ đề: Tay xước măng rô đưa vào AT ,khi quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv ?
    Chủ đề: Dùng tay xướt măng rô sờ vào âm đạo có bị HIV?

Chủ đề: Tay có vết xướt trước một ngày cho vào âm đạo.
    Chủ đề: kích dục âm đạo bằng tay và ngón tay bị xước móng rô mong các anh chị giúp đỡ

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi minhtai811 Xem bài viết
    Xước móng rô tay bạn không phải là vết thương hở, vì vậy bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

Thông tin về chủ đề này