Trích dẫn Gửi bởi vana11 Xem bài viết
Dạ e cám ơn anh chị ạ. mấy hôm nay e bận không lời được ạ.
Em đâu có kì thị đâu, cũng đâu có muốn bị vậy đâu, nhưng giờ e cứ như bị hoang tưởng, nhìn đâu cũng thấy có nguy cơ ạ, đâu cũng thấy kim tiêm. Không biết e có bị tâm thần không nữa. E có tìm hiểu nhiều trên diễn đàn lắm, thấy mình nhiều lúc khá vô lý, nhưng không thể nào yên tâm được, nó cứ thường trực trong đầu ạ, giơ e cũng ngại ra ngoài lắm, cứ sợ ra ngoài đường sẽ có nguy cơ không (trừ khi bắt buộc hay đi làm thôi ạ)
ANh chị cho em hỏi câu cuối này thôi, xong e sẽ cố gắng thuyết phục bản thân ạ. Hôm qua e di tập gym xong chạy xe về nhà, sau đ1o em tắm rửa, khoảng 15 phút sau e đi ra ngoài có công việc, sau đó khoảng 5-10' thì về nhà. Sau đó e ăn tối, ăn gà luộc, em bốc gà lên để ăn, đang ăn thì em lo là tay mình không biết có sạch, có bị dính máu hay dịch cơ thể từ phòng gym không (tay e tập tay trần, cầm nắm dụng cụ khá nhiều, nhiều người khác cũng cầm nữa), dù đã tắm rồi nhưng e vẫn lo, không biết lúc e ra ngoài lần 2 đi công việc, tay có cầm vào tay ga xe máy, sợ tay ga có dính máu hay dịch cơ thể từ lúc e đi tập xong chạy xe về nhà chưa lau chùi gì, sợ lại dính vào tay vào lúc đó. Trước khi ăn hình như e có rửa tay bắng nước sơ sơ khoảng vài giây (khá ngắn thôi). Hôm qua cái răng sâu của e lại đau nhức nữa ạ, cắn phải mấy miếng xương gà hay sao mà đau ạ, tối đi đánh răng thấy bọt có màu hơi lợt lợt giống máu nữa. Anh chị cho e hỏi có nguy cơ như vậy không ạ?
Cho dù thế nào thì 100% không có nguy cơ HIV như vậy bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.