Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Cuộc đời Sao lại vậy đến phút cuối chỉ mong sống nốt cuộc đời..cho thanh thản... Nhưn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1

Cuộc đời Sao lại vậy đến phút cuối chỉ mong sống nốt cuộc đời..cho thanh thản... Nhưn

Ôi cái cuộc đời này không biết Phải làm gì hay nÓi gì để thoả mãn nó đây để cho lòng mình được thanh thản nhẹ nhõm sống nốt cái cuộc đời đầy dẫy những khổ đâu với 1 thân hình đầy vết thương này... Đã có nhiều lúc tưởng chừng là buông xuôi là quỵ ngã nhưng nghĩ lại Phải chăng làm thế mình có Phải là kẻ quá hèn chỉ biết nghĩ đến riêng bản thân mình không ... Cũng vì vậy cũng là lý do mình bước tiếp cố gắng nén nhịn bao đau thương tủi nhục cùng.... Miệng đời để sống nốt để xứng đáng với những người thực sự yêu thương cần có mình...đó là 1 chút ít tia hy vọng động lực để mình sống tốt hơn biết quý trọng cái bản thân mình hơn.ai ai cũng 1 lần đươc sinh ra và chết Đi trên cái cuộc đời này nhưng không 1 ai như ai cả.số phận đã đẩy đưa bắt mình Phải gắng chịu 1.....khủng khiếp này mà chưa cho mình 1 câu trả lời thích đáng rằng tại Sao mình lại Phải gánh chịu.... Này... Và sau tất cả sự uất hận bế tắc không nối thoát giờ lại cho ta hy vọng sống lại cứ tiếp tục bắt mình Phải chấp nhận những.... Này nữa đây có ai hiểu rằng mình Chỉ muốn thầm lặng sống nốt những... Còn lại mà Sao cứ bắt mình Phải... Đến bao giờ nữa đây có thể cho mình biết bao giờ mới kết thúc....nản
    Lần sửa cuối bởi A_konmany, ngày 23-12-2017 lúc 22:52.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Rồi mọi chuyện sẽ qua thôi a à cứ nhắm mắt làm ngơ mọi chuyện đi a

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    54
    Sẽ mau vượt qua thôi b

Thông tin về chủ đề này