Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Xét nghiệm Determine 1/2 ở TTYTDP

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Xét nghiệm Determine 1/2 ở TTYTDP

Các anh chị ơi giúp em với cách đây vài tháng em dại dột đi QH với GMD có sử dụng BCS nhưng do say quá nên không biết là bao có rách hay không,kể từ ngày đó em sống trong cảm giác tội lỗi và lo lắng nên em đã xn tổng cộng 4 lần ở Hòa Hảo,Da liễu và TTYTDP Quận lúc 1 tháng bằng Combo,2 thàng rưỡi Combo,3 tháng Anti HIV,và hơn 4 tháng mấy ngày bằng Determine đều Âm tính cả..Nhưng không hiểu sao em không thoát khỏi ám ảnh,lên mạng đọc càng lo lắng hơn.Em có cần phải xn nữa k ạ,xn 4 lần mất chắc cũng cả triệu với mấy ống máu rồi,giờ xn nữa em sợ lật kèo quá.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,928
    Trích dẫn Gửi bởi lolang123 Xem bài viết
    Các anh chị ơi giúp em với cách đây vài tháng em dại dột đi QH với GMD có sử dụng BCS nhưng do say quá nên không biết là bao có rách hay không,kể từ ngày đó em sống trong cảm giác tội lỗi và lo lắng nên em đã xn tổng cộng 4 lần ở Hòa Hảo,Da liễu và TTYTDP Quận lúc 1 tháng bằng Combo,2 thàng rưỡi Combo,3 tháng Anti HIV,và hơn 4 tháng mấy ngày bằng Determine đều Âm tính cả..Nhưng không hiểu sao em không thoát khỏi ám ảnh,lên mạng đọc càng lo lắng hơn.Em có cần phải xn nữa k ạ,xn 4 lần mất chắc cũng cả triệu với mấy ống máu rồi,giờ xn nữa em sợ lật kèo quá.
    Bạn hãy tin tưởng những kết quả này.Bạn hoàn toàn đã an toàn.

Tài liệu chuẩn của Việt Nam về thời gian xét nghiệm HIV

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh ơi em tin tưởng chứ ạ,em có hỏi một vài bác sĩ ở TTYTDP và cả bác sĩ ở Viện vệ sinh dịch tễ 21 Trung Liệt họ đều khẳng định là em an toàn nhưng vấn đề ở chỗ là em cảm giác lo lo k yên tâm dc,lần đầu dại dột nên em cứ ám ảnh không biết làm thế nào,không lẽ cả đời phải sống trong ám ảnh vậy sao

Thành viên chính thức CrisM's Avatar
    Cảm ơn
    3
    Do tâm lí thôi, kết quả trên khẳng định bạn không nhiễm hiv

Thông tin về chủ đề này