Chào anh Tuấn Mẹc và các anh chị em trong diễn đàn. Chiều ngày 04/01 vừa qua em có lỡ quan hệ với GMD. Thật ngu xuẩn vì với hành trang kiến thức của mình mà em lại dính vào tệ nạn xã hội như vậy. GMD có OS cho em. Khi GMD OS, em có "nhấp" nhanh và mạnh vào miệng của GMD trong khoảng thời gian khoảng 1 phút. Sau đó thì đeo bao và quan hệ. Vấn đề là ngoài QH qua đường AD, em còn QH qua hậu môn của GMD. Trong suốt quá trình QH chỉ tầm 5p thôi và BCS vẫn không bị tuột cho đến khi em xuất tinh và rút ra. Em có kiểm tra bao và thấy không bị rách, tinh dịch vẫn nằm ở đầu bao và bao bọc DV của em. Em phải dùng lực mới có thể tháo BCS ra.

Anh chị cho em hỏi như vậy em có nguy cơ bị HIV không ạ? Với vốn kiến thức của em thì em hiểu là không có nhưng vẫn hoang mang quá. Mỗi khi đêm về là không thoát khỏi suy nghĩ mình đã bị. Hơn nữa, trước khi QH, GMD còn "rủ" em đi chân trần, may mà em vẫn tỉnh táo và từ chối. Như vậy nhiều khả năng GMD bị HIV và muốn "trả thù đời". Có trường hợp nào GMD làm em chảy máu và lây HIV cho em mà em không biết không ạ? Em hoang mang quá.

Mong các anh chị tư vấn và chia sẻ để em giải tỏa bớt áp lực tâm lý.

Em cảm ơn mọi người rất nhiều!