Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 33

Chủ đề: Quan hệ có dùng bao cao su qua hậu môn và có Oral sex

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    16

Post Quan hệ có dùng bao cao su qua hậu môn và có Oral sex

Chào anh Tuấn Mẹc và các anh chị em trong diễn đàn. Chiều ngày 04/01 vừa qua em có lỡ quan hệ với GMD. Thật ngu xuẩn vì với hành trang kiến thức của mình mà em lại dính vào tệ nạn xã hội như vậy. GMD có OS cho em. Khi GMD OS, em có "nhấp" nhanh và mạnh vào miệng của GMD trong khoảng thời gian khoảng 1 phút. Sau đó thì đeo bao và quan hệ. Vấn đề là ngoài QH qua đường AD, em còn QH qua hậu môn của GMD. Trong suốt quá trình QH chỉ tầm 5p thôi và BCS vẫn không bị tuột cho đến khi em xuất tinh và rút ra. Em có kiểm tra bao và thấy không bị rách, tinh dịch vẫn nằm ở đầu bao và bao bọc DV của em. Em phải dùng lực mới có thể tháo BCS ra.

Anh chị cho em hỏi như vậy em có nguy cơ bị HIV không ạ? Với vốn kiến thức của em thì em hiểu là không có nhưng vẫn hoang mang quá. Mỗi khi đêm về là không thoát khỏi suy nghĩ mình đã bị. Hơn nữa, trước khi QH, GMD còn "rủ" em đi chân trần, may mà em vẫn tỉnh táo và từ chối. Như vậy nhiều khả năng GMD bị HIV và muốn "trả thù đời". Có trường hợp nào GMD làm em chảy máu và lây HIV cho em mà em không biết không ạ? Em hoang mang quá.

Mong các anh chị tư vấn và chia sẻ để em giải tỏa bớt áp lực tâm lý.

Em cảm ơn mọi người rất nhiều!
    ads

Thành Viên Chính Thức tôi ơi đừng tuyệt vọng's Avatar
    Cảm ơn
    5,142
    bạn chỉ có nguy cơ với các bệnh STDs do OS còn HIV thì không có do bạn quan hệ an toàn và bcs không bị sự cố gì.yên tâm đi bạn nhé!

3. Những thành viên đã cảm ơn tôi ơi đừng tuyệt vọng cho bài viết này:

Higuain_20 (08-01-2018)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    16
    Trích dẫn Gửi bởi tôi ơi đừng tuyệt vọng Xem bài viết
    bạn chỉ có nguy cơ với các bệnh STDs do OS còn HIV thì không có do bạn quan hệ an toàn và bcs không bị sự cố gì.yên tâm đi bạn nhé!
    Cảm ơn anh tôi ơi đừng tuyệt vọng đã tư vấn. Như vậy là không cần phải xét nghiệm phải không anh. Nếu em muốn làm xét nghiệm thì sao bao lâu có thể làm để có kết quả chuẩn xác nhất ạ? Em hoang mang quá. Vẫn cứ mãi hoang tưởng mình đã bị HIV rồi. Em đã có trong tay sự nghiệp và tiền tài rất xáng lạng. Em buồn và tuyệt vọng quá anh ơi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    28 ngày bạn làm xn combo hoặc combi cho kết quả rất khả quan và sẽ ko thay đổi sau 12 tuần khi ko có nguy cơ mới

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    Nếu miệng gmd ko chảy máu và dv ko trầy xước thì bạn yêm tâm.Sau 28 ngày xn combo hoặc combi để xã stress

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    16
    Trích dẫn Gửi bởi Adida Xem bài viết
    Nếu miệng gmd ko chảy máu và dv ko trầy xước thì bạn yêm tâm.Sau 28 ngày xn combo hoặc combi để xã stress
    Em cảm ơn bác. Hic. Em cũng không biết miệng của GMD có chảy máu không nữa. Em đang hoang mang tột độ luôn. 5 ngày vừa qua em như sống trong địa ngục vậy. Lúc QH xong em cứ đinh ninh là dùng BCS rồi sẽ không sao. Nhưng sau đó 3 ngày thì lại sợ và stress nặng nề. Phần vì thấy có lỗi với gia đình, người yêu. Phần vì cảm tưởng như án tử đang treo lơ lửng trên đầu vậy. Em phát điên mất :(

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    Trường hợp như bạn xn chắc chắn âm tính thôi .đừng suy nghĩ nhiều lại gây cho mình thêm bệnh stress nưa thì lại càng hoang mang hơn.yên tâm đợi 28 ngày làm quả xn combo hay combi chắc chắn sẽ âm tính

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    16
    Hic. Như vậy trường hợp của em chắc chắn là không có phải không ạ? Em cũng muốn đi XN cho chắc cú. Em tính ra Hoàn Mỹ xét nghiệm liệu có OK ạ. Tới đó nói với bác sỹ là muốn XN HIV là được phải không ạ? Em cảm ơn mọi người.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Higuain_20 Xem bài viết
    Chào anh Tuấn Mẹc và các anh chị em trong diễn đàn. Chiều ngày 04/01 vừa qua em có lỡ quan hệ với GMD. Thật ngu xuẩn vì với hành trang kiến thức của mình mà em lại dính vào tệ nạn xã hội như vậy. GMD có OS cho em. Khi GMD OS, em có "nhấp" nhanh và mạnh vào miệng của GMD trong khoảng thời gian khoảng 1 phút. Sau đó thì đeo bao và quan hệ. Vấn đề là ngoài QH qua đường AD, em còn QH qua hậu môn của GMD. Trong suốt quá trình QH chỉ tầm 5p thôi và BCS vẫn không bị tuột cho đến khi em xuất tinh và rút ra. Em có kiểm tra bao và thấy không bị rách, tinh dịch vẫn nằm ở đầu bao và bao bọc DV của em. Em phải dùng lực mới có thể tháo BCS ra.

Anh chị cho em hỏi như vậy em có nguy cơ bị HIV không ạ? Với vốn kiến thức của em thì em hiểu là không có nhưng vẫn hoang mang quá. Mỗi khi đêm về là không thoát khỏi suy nghĩ mình đã bị. Hơn nữa, trước khi QH, GMD còn "rủ" em đi chân trần, may mà em vẫn tỉnh táo và từ chối. Như vậy nhiều khả năng GMD bị HIV và muốn "trả thù đời". Có trường hợp nào GMD làm em chảy máu và lây HIV cho em mà em không biết không ạ? Em hoang mang quá.

Bạn yên tâm trường hợp bạn kể không có nguy cơ Hiv.

11. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Higuain_20 (08-01-2018)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng.

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

13. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Higuain_20 (08-01-2018)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    16
    Cảm ơn mọi người đã tư vấn. Vẫn biết là mình không có nguy cơ nhưng để chờ tới ngày XN HIV và những bệnh khác sao mà cực khổ quá. Mỗi ngày trôi qua cứ như sống trong địa ngục vậy. Em vẫn không thể bỏ ra khỏi đầu mình suy nghĩ đầy hoang tưởng rằng bản thân đã bị HIV. Em stress chết mất. Hic :(

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    16
    Gửi anh Tuấn và mọi người. Em muốn XN thì sau 28 ngày là có thể xét nghiệm được rồi phải không ạ? Em cảm ơn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16
    28 ngày bạn xet nghiệm combo combi xã tress nhé.chắc chắn âm tính.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    16
    Trích dẫn Gửi bởi Adida Xem bài viết
    28 ngày bạn xet nghiệm combo combi xã tress nhé.chắc chắn âm tính.
    Hic, bạn nói thế làm mính yên tâm hẳn. Mình cứ nơm nớp mãi. Mặc dù bao không rách, nhưng vẫn sợ lỡ bị dính dịch AD hay gì gì :( Cảm ơn các anh chị và các bạn đã tư vấn. Em chờ 1 tháng nữa đi XN cho chắc. Hy vọng Âm tính :(

Em vẫn cứ lo lắng và stress quá :(

Nhóm Cần Tư Vấn Minh1208's Avatar
    Cảm ơn
    23
    Hic, bạn nói thế làm mính yên tâm hẳn. Mình cứ nơm nớp mãi. Mặc dù bao không rách, nhưng vẫn sợ lỡ bị dính dịch AD hay gì gì :( Cảm ơn các anh chị và các bạn đã tư vấn. Em chờ 1 tháng nữa đi XN cho chắc. Hy vọng Âm tính :(

Em vẫn cứ lo lắng và stress quá :(
    Ban được BQT tư vấn không có nguy cơ thì bạn yên tâm nhé .

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Gửi anh Tuấn và mọi người. Em muốn XN thì sau 28 ngày là có thể xét nghiệm được rồi phải không ạ? Em cảm ơn.
    Bạn muốn xét nghiệm tìm con gì khi mà không có nguy cơ?

20. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Higuain_20 (10-01-2018)

Thành Viên Chính Thức tôi ơi đừng tuyệt vọng's Avatar
    Cảm ơn
    5,142
    bạn không có nguy cơ nên đừng để stress đánh gục nhé

22. Những thành viên đã cảm ơn tôi ơi đừng tuyệt vọng cho bài viết này:

Higuain_20 (10-01-2018)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Sau 28 ngày(4 tuần) bạn có thể làm phương pháp HIV Ag/Ab.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

24. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Higuain_20 (09-01-2018)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    16
    Cảm ơn anh Tuấn Mẹc và mọi người đã tư vấn cho em. Tinh thần em cũng đã thoải mái hơn rất nhiều so với những ngày trước. Không còn cảm giác như sống trong địa ngục nữa. Bây giờ em chỉ chờ đủ 28 ngày để đi XN cho chắc cú và giải tỏa stress thôi. Em xin chừa sẽ không bao giờ dính tới tệ nạn xã hội nữa, đồng thời sẽ luôn nhắc nhở người thân yêu xung quanh mình tuyệt đối rời xa những tệ nạn này.

Thật nhẹ nhõm khi củng cố được quan điểm rằng mình không có nguy cơ bị HIV. Thành thật cảm ơn mọi người rất rất nhiều :)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    16
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Sau 28 ngày(4 tuần) bạn có thể làm phương pháp HIV Ag/Ab.

Em tính đến Hoàn Mỹ để xét nghiệm vì dịch vụ ở đấy tốt. Anh cho em hỏi, đến Hoàn Mỹ chỉ cần nói là xét nghiệm HIV thôi là được đúng không ạ? Hay là phải nói rõ "XN HIV combo", vì em còn thấy có test nhanh gì đó nữa mà chưa rõ lắm. Em cảm ơn ạ.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này