Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: LÂU RỒI MỚI VÀO ĐÂY, VẪN LÀ CẬU BÉ 30t cô đơn

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11

LÂU RỒI MỚI VÀO ĐÂY, VẪN LÀ CẬU BÉ 30t cô đơn

Tính ra lâu rồi mới quay lại diễn đàn này.
    mình uống ARV cũng gần 3 năm rồi
    nói chung mọi thứ hiện ổn trên lí thuyết ( ý là bác sỹ bảo cd4 ok r, cũng kg còn khả năng lây nhiễm nữa, tất nhiên giới hạn nào đó thôi)

tuy nhiên vết thương cảm xúc của mình chắc càng lúc càng tệ hơn.
    2 năm nay mình kh chơi FB, cũng chả có nt với ai. Trừ mấy tin nhắn bạn bè mời đám cưới. Kaka
    tính ra tụi nó có ck, có vk, có đứa 3 con rồi. mình thì như tượng đá rong rêu, hậu môn đóng mạng nhện rồi. hihi. Gia đình chỉ có em gái biết. hai anh em cũng giữ kín. Nhưng mình cũng chẳng mở lòng dc với ai. Lúc đầu mình còn muốn tự tử này nọ, giừo nghĩ lại thấy trẻ con quá. chết liền hay chết dần chết mòn với mình cũng như nhau, quan trọng phải sống tới khi kh còn sức nữa thì thôi.
    đời ai chả có sai lầm, chỉ là cái giá quá đắt.

mình cũng chả biết là ai lây sang, chỉ tự ái và có lỗi nếu vô tình mang nó cho ai đó. nên từ khi bị H đến giờ mình cũng kg sẳn sàng với mối quan hệ nào hay chuyện ân ái gì.
    may mình không đẹp, kh tài giỏi gì, mờ nhạt giữa bao ng nên kg ai màn để ý. uống ARV làm mình mất ngủ nên thần sắc cũng kg trẻ trung, dc cái mình vẫn ăn uống đầy đủ, nhìn cũng kg ốm. chí ít kg ốm đói hay phải mệt mỏi. mà thức khuya quá nên mắt thâm.
    nói chứ miêu tả để mn biết mình KHÔNG CÓ ĐẸP gì đâu. Nhìu khi nghĩ vậy cũng hay. Nhưng mà tự ti quá cũng hok tốt.

có 1 thứ mình thấy khó nhất là cô đơn. Hầu như mình chả có lấy 1 buổi hẹn hò nào với ai. Kh có đi du lịch với ai đó, hay chie đơn giản hẹn quán nuớc ngồi nhâm nhi. Tình mình cũng ngộ trẻ con có, ng lớn có.

tự nhiên mình muốn hẹn ai đó, 1 ng xa lạ chỉ để nc với nhau nghe, lắng nghe nhau khi chung 1 dòng máu H, để kg e đe sợ sệch hay tự ti bản thân.

có ai đó ngoài kia kh!? Mình hẹn nhau 1 buổi nc đi. Ê, hok phải yêu đương, chỉ là tri kỉ thôi. cùng nhau “rủ rỉ” đôi ba dư vị âm thanh cuộc sống này. 30t nhưng thích uống trà đào, trà sửa matcha nha. Mình kg phải ông cụ non chỉ giả vờ uống cà phê đâu.
    tính ra mình bot , mình thích tâm sự nc với mấy anh em bot, những bà bot trầm tư, kg có xồn nha. Tui chỉ ngại mấy anh quá lớn tuổi thôi, tui sợ trải nghiệm đời mình kg đủ nc cùng mấy anh đó. Giờ tui như đang sống ẩn vật vậy đó. ai đó giúp tui nói tiếng ngươi với, cô đơn quá.

nói chứ bot top gì chỉ là chuyện trên giường. bạn bè thì mn cùng nc với mình đi. Hihi con trai là dc. Kaka

mail mình nè : nguyenviethuy3d@gmail.com

(được thì gửi tui mail kèm zalo hay gì đó, tui inbox cho)

ai hẹn gặp nói vài ba câu thì gặp
    kg mình gọi nhau zalo tâm sự nhé.

với mình đôi khi đó là cách cứu với khoảng trống hư vô của mình. bởi nó đang lung lây, đang tiêu cực.

cảm ơn
    thương tất cả chúng ta

2. Những thành viên đã cảm ơn HoaMuoiH cho bài viết này:

Anatta (10-02-2022)

Thành Viên Mới Anatta's Avatar
    Cảm ơn
    5
    Có thể thân thì có bệnh đấy nhưng tâm đừng nên có bệnh anh nhỉ.
    Em đã email anh.

Thành Viên Mới Anatta's Avatar
    Cảm ơn
    5
    À mail anh viết bị lỗi rồi anh ạ, không gửi đi được.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    30 thì vẫn còn bé lắm
    Tâm hồn 18+ kaka
    chúc cậu sức khoẻ nhé

Thông tin về chủ đề này