Trích dẫn Gửi bởi Diesel Xem bài viết
Trước tiên em xin cám ơn anh vì đã tư vấn. Do em đi khám bác sĩ chỗ đó bảo là chưa phát hiện kháng thể cũng có thể có hoặc không có, nên em đâm ra ra lo. E thắc mắc với bs vì sao kết quat của em ra âm tính còn bạn ấy thì lại ghi là chưa phát hiện kháng thể. 2 kết quả đều âm tính nhưng cách diễn đạt khác nhau khiến em lo lắng ạ.
Trích dẫn Gửi bởi Diesel Xem bài viết
Hiện giờ em đang ngồi ở bệnh viện Hoà Hảo để làm thêm xét nghiệm, hình ngư là gói combo giống các anh chị tư vấn. Hy vọng mọi việc đều ổn. Chứ em thấy đến đi ngủ mà e cũng mơ thấy mình đi khám hiv. Cứ bồn chồn và không được tập trung khi làm mọi việc. Điều em sợ là em mắc bệnh đã đành, em sợ lây nhiễm cho nhà em nữa.>___<
Vì xét nghiệm HIV là gián tiếp tìm kháng thể,kháng thể này cơ thể tạo ra khi phát hiện vi rút(HIV) trong máu.Vì vậy xét nghiệm chưa phát hiện kháng thể tức kết quả này là âm tính.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.