Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Dùng thuốc tránh thai khấn cấp + xuất tinh bên ngoài liệu có thai không?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Dùng thuốc tránh thai khấn cấp + xuất tinh bên ngoài liệu có thai không?

Chào các anh/chị,

Cho em hỏi là em quan hệ với bạn gái được 1 lúc thì phát hiện bao bị tuột ( bao chỉ còn lại phần đầu dương vật) sau đó em tháo bao cao su ra và tiếp tục quan hệ không sử dụng bao cao su (xuất tinh bên ngoài). Bạn gái em có uống thuốc tránh thai khấn cấp postinor 1 ngay sau khi quan hệ vậy khả năng mang thai có cao không ạ? (bạn gái em hết kinh ngày 23/01).
    Cho em hỏi thêm là sau khi uống thuốc TTKC bạn gái em cảm thấy bụng bị căng bụng, đau bụng và buồn nôn là do tác dụng phụ của thuốc tránh thai đúng không ạ? tháng này bạn gái em uống thuốc tránh thai 2 lần thì có ảnh hướng nhiều tới sức khỏe không? (do lần này là sự cố ngoài ý muốn ạ :P :P)
    Em cám ơn các anh/chị nhiều.
    ads
    Lần sửa cuối bởi huyle, ngày 09-02-2018 lúc 10:56.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,920
    Trích dẫn Gửi bởi huyle Xem bài viết
    Chào các anh/chị,

Cho em hỏi là em quan hệ với bạn gái được 1 lúc thì phát hiện bao bị tuột ( bao chỉ còn lại phần đầu dương vật) sau đó em tháo bao cao su ra và tiếp tục quan hệ không sử dụng bao cao su (xuất tinh bên ngoài). Bạn gái em có uống thuốc tránh thai khấn cấp postinor 1 ngay sau khi quan hệ vậy khả năng mang thai có cao không ạ? (bạn gái em hết kinh ngày 23/01).
    Cho em hỏi thêm là sau khi uống thuốc TTKC bạn gái em cảm thấy bụng bị căng bụng, đau bụng và buồn nôn là do tác dụng phụ của thuốc tránh thai đúng không ạ? tháng này bạn gái em uống thuốc tránh thai 2 lần thì có ảnh hướng nhiều tới sức khỏe không? (do lần này là sự cố ngoài ý muốn ạ :P :P)
    Em cám ơn các anh/chị nhiều.
    Khả năng không có thai bạn,còn vấn đề thuốc tránh thai thì nên hỏi nhà thuốc tây.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này