Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1

Lightbulb Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

em có quan hệ với GMD và sử dụng BCS do GMD mang theo. sau khi quan BJ thì cô ta mang BCS cho em. trong lúc quan hệ có một lúc dương vật của em không hoàn toàn cương mà em vẫn tiếp tục quan hệ. sau khi quan hệ xong em thấy BCS vẫn còn trên dương vật và trong BCS có tinh dịch của em nên em không nghĩ bao bị rách. về đến nhà em lại sợ bao rách mà mình không biết. em bị tiêu chảy hơn 1 tuần liền sau 3 ngày quan hệ với GMD nên rất sợ và đi xét nghiệm sau 12, 14 và 25 ngày và đều âm tính. phòng khám nơi em xét nghiệm tư vấn cho em là sau 14 ngày có thể làm HIV ag/ab combo. cho em hỏi em có cần đi xét nghiệm lại sau 28 ngày và khả năng em bị cao không?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi holden Xem bài viết
    em có quan hệ với GMD và sử dụng BCS do GMD mang theo. sau khi quan BJ thì cô ta mang BCS cho em. trong lúc quan hệ có một lúc dương vật của em không hoàn toàn cương mà em vẫn tiếp tục quan hệ. sau khi quan hệ xong em thấy BCS vẫn còn trên dương vật và trong BCS có tinh dịch của em nên em không nghĩ bao bị rách. về đến nhà em lại sợ bao rách mà mình không biết. em bị tiêu chảy hơn 1 tuần liền sau 3 ngày quan hệ với GMD nên rất sợ và đi xét nghiệm sau 12, 14 và 25 ngày và đều âm tính. phòng khám nơi em xét nghiệm tư vấn cho em là sau 14 ngày có thể làm HIV ag/ab combo. cho em hỏi em có cần đi xét nghiệm lại sau 28 ngày và khả năng em bị cao không?

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Vì vậy bạn yên tâm 100% HIV,bạn không cần xét nghiệm HIV nữa.

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng.

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    yên tâm 100% HIV là sao anh? ý anh là 100% không nhiễm?

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    yên tâm 100% HIV là sao anh? ý anh là 100% không nhiễm?

Bạn không có nguy cơ HIV thì yên tâm 100% kết quả đó đúng rồi bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1

Lightbulb không thật sư cương bao cao su lỏng

cho mình hỏi mình có qhtd với gái mại dâm. khi quan hệ cô ấy chỉ liếm vòng vòng vị trí bi của mình mà không cho cả dương vật vào miệng. khi qhtd có lúc mình không cương hoàn toàn chỉ sợ dịch âm đạo có thể chảy vào trong. ngay hậu môn mình nhiều lúc đi vệ sinh có chảy máu, không biết nếu dịch âm đạo chảy vào có sao không? sau khi quan hệ bcs vẫn còn trên dương vật và có dịch trong bao. mình có đi xét nghiệm ag/ab combo tuẫn 4 và 6 đều âm tính. không biết có nguy cơ không tại mình bị cảm và viêm họng 3 tuần rồi không hết, nên lo lắng quá. cảm ơn

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    cho mình hỏi mình có qhtd với gái mại dâm. khi quan hệ cô ấy chỉ liếm vòng vòng vị trí bi của mình mà không cho cả dương vật vào miệng. khi qhtd có lúc mình không cương hoàn toàn chỉ sợ dịch âm đạo có thể chảy vào trong. ngay hậu môn mình nhiều lúc đi vệ sinh có chảy máu, không biết nếu dịch âm đạo chảy vào có sao không? sau khi quan hệ bcs vẫn còn trên dương vật và có dịch trong bao. mình có đi xét nghiệm ag/ab combo tuẫn 4 và 6 đều âm tính. không biết có nguy cơ không tại mình bị cảm và viêm họng 3 tuần rồi không hết, nên lo lắng quá. cảm ơn
    Bạn ko có nguy cơ và đã xét nghiệm âm tính rồi còn lo gì nữa.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    dạ tại em chỉ sợ vì cảm hơn 3 tuần rồi mặc dù đã uống kháng sinh. tại em có nghe nói có thể chưa đủ thời gian để xét nghiệm phản ứng và e thấy độ chính xác chỉ 96% lỡ e rơi vào 4% nên hơi lo thôi. cho em hỏi vậy 6 tuần là có đủ thời gian để biết chính xác chưa? có khi nào tuần 6 âm tính mà tuần 12 dương tính chưa?

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    dạ tại em chỉ sợ vì cảm hơn 3 tuần rồi mặc dù đã uống kháng sinh. tại em có nghe nói có thể chưa đủ thời gian để xét nghiệm phản ứng và e thấy độ chính xác chỉ 96% lỡ e rơi vào 4% nên hơi lo thôi. cho em hỏi vậy 6 tuần là có đủ thời gian để biết chính xác chưa? có khi nào tuần 6 âm tính mà tuần 12 dương tính chưa?
    Trong mơ mới thấy thay đổi kết quả thế này.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Bạn có nguy cơ đâu mà xoắn.

Thông tin về chủ đề này