Trích dẫn Gửi bởi Bhhoangmang Xem bài viết
Đầu tiên e gửi lời chào đến mọi anh chị em trong diễn đàn
Bây giờ em đang hoang mang
Chuyện e có quen 1 chị trên mang xa hội sau nhiều lần làm quen e biết chị ta có chồng và 4 con sau nhiêu lần noi chuyện e đa quan hệ td với chị ta trong lúc quan hệ e có đút tay vào âm đạo chị ta ( tay e có đeo bcs) sau đó e đi rửa tay . Va e tính k quan hệ nữa nhưng ma xui làm sao khoảng 10 phút sau chị ta cứ noi quan he e mủi long cũng quan hệ nhưng em có sài bcs . Anh chị cho e hỏi lúc e đưa tay vào âm đạo vậy e có nguy cơ hiv k . Với lại bây giờ e k nhớ la bcs của e có bị rách k
E sợ quá vì e thấy chị ta quá dễ với em liệu với người khác có vậy k
Ps: sau 7 ngày quan hệ e co đưa chị ta đi test nhanh nhưng âm tính
Bây giờ e sợ quá đợi 28 ngày đi xét nghiệm combo nhung cho 28 ngày như cực hình với e anh chị giúp em với ạ
Trích dẫn Gửi bởi Bhhoangmang Xem bài viết
E quên nữa lúc vào rửa tay sau khi thọc vào âm đạo e cố xé bịch xà phòng nhưng k đc e có rửa sơ bằng nước sau đó đưa lên miệng xé bịch xà phòng e k biet nếu có dịch của chị ấy dính vào miệng e có sao k ạ
E sợ quá rồi e k biết kết quả xét nghiệm sau 28 ngày của e đc bao nhiêu % a chị giúp e với ạ
Ps với lại kết quả test nhanh của chi ta sau 7 ngày e quan hệ có nói đc điều gì k ạ
E sợ quá vì 1 lần muốn thử lái mbbg ma bay giờ lo âu quá e mong ai chưa thử thì đừng bao giờ thử như e hãi nắm

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.