Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Cho phép em trình bày về vấn đề một số diễn đàn tư vấn hiv hù người ta vô đạo đức

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    11
    Được cảm ơn 1 lần.

Cho phép em trình bày về vấn đề một số diễn đàn tư vấn hiv hù người ta vô đạo đức

- Cho phép em chửi thề tý (mẹ bà nó). Mình thử qua cái diễn đàn của BS B, mẹ nó tư vấn cái quái gì cũng có nguy cơ làm cả tuần nay căng thẳng chết mồ, rồi bắt gọi vào tổng đại nạp cash để được tư vấn. Mình hỏi là oral sex ( không trầy xước gì cả từ 2 phía) có nguy cơ hay không, nó bảo là có tỷ lệ 0.005 % còn thòng thêm 1 câu là "ai tư vấn không có là không chính xác". Em hỏi có trường hợp nào ghi nhận lại vụ oral sex ở Việt Nam mà bị chưa ? Trả lời tỉnh bơ "có một anh được gái mại dâm oral, anh ấy bị xước dương vật và cô ấy bị lở môi nên bị lây". Mình hỏi là bên diễn đàn mình ghi nhận được trường hợp này hay sao thì lại trả lời là " nghe nói từ nguồn khác".
    - Mẹ bà nghe nói mà phán như thánh, thành nguồn cơ sở dữ liệu y khoa à . Nó bảo kêu xét nghiệm combo với viên gan B kèm theo cả C, báo giá hết 450K. Mình tìm một số tài liệu thì nói là tỷ lệ lây viêm gan C qua đường tình dục là 1/190,000 và phải có điều kiện là có vết cắt chảy máu từ hai bên tiếp xúc nhau. Vậy chứng tỏ là nó chơi kiểu thà tư vấn nhầm còn hơn bỏ sót, bảo người ta xét nghiệm hết mà không xem xét đến nguy cơ. Tóm lại cám ơn anh Tuấn và các anh chị trên diễn đàn rất nhiều, em lấy lại được thăng bằng rồi. Nhưng cho phép em chửi " mả cha bọn vô lương tâm, vì đồng tiền mà làm hoang mang người khác" .

ông bình thành lập 1 diễn dàn tư vấn mục đích thu cước phí điện thoại và có 1 phòng khám riêng ở đường Hùng Vương,Q5.nên ổng tư vấn kiểu dù dọa để người ta lo lắng gọi điện thoại nên ổng thu được nhiều cước phí,một mặc ổng còn kêu réo về phòng khám ổng xét nghiệm,ổng nói xét nghiệm Hòa Hảo thủ tục rùm rà.

Có những trường hợp dù không có nguy cơ,ổng cũng kêu về phòng khám ổng bán thuốc phơi nhiễm và còn nói là phác đồ bậc 2 gì đó tốt hơn bậc 1 với giá mấy triệu đồng,ngoài ra diễn đàn ông bình còn tạo ra những chủ đề nào là nói uống thuốc phơi nhiễm bậc 1 Mylan M152 bị thất bại,thật ra tôi có hỏi nhiều bác sĩ chuyên khoa họ nói không bao giờ có chuyện đó,cái đó là ổng tự tạo chủ đề bịa chuyện ra để kêu về phòng khám của ông thôi,mọi người lưu ý coi chừng kiểu tư vấn ông bình.
    ads
    Lần sửa cuối bởi hantrung0702, ngày 02-03-2018 lúc 15:10. Lý do: Nhầm từ xước dương vật thành xước miệng

2. Những thành viên đã cảm ơn hantrung0702 cho bài viết này:

hoangtucodon121 (28-09-2019)

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi hantrung0702 Xem bài viết
    - Cho phép em chửi thề tý (mẹ bà nó). Mình thử qua cái diễn đàn của BS B, mẹ nó tư vấn cái quái gì cũng có nguy cơ làm cả tuần nay căng thẳng chết mồ, rồi bắt gọi vào tổng đại nạp cash để được tư vấn. Mình hỏi là oral sex ( không trầy xước gì cả từ 2 phía) có nguy cơ hay không, nó bảo là có tỷ lệ 0.005 % còn thòng thêm 1 câu là "ai tư vấn không có là không chính xác". Em hỏi có trường hợp nào ghi nhận lại vụ oral sex ở Việt Nam mà bị chưa ? Trả lời tỉnh bơ "có một anh được gái mại dâm oral, anh ấy bị xước miệng và cô ấy bị lở môi nên bị lây". Mình hỏi là bên diễn đàn mình ghi nhận được trường hợp này hay sao thì lại trả lời là " nghe nói từ nguồn khác".
    - Mẹ bà nghe nói mà phán như thánh, thành nguồn cơ sở dữ liệu y khoa à . Nó bảo kêu xét nghiệm combo với viên gan B kèm theo cả C, báo giá hết 450K. Mình tìm một số tài liệu thì nói là tỷ lệ lây viêm gan C qua đường tình dục là 1/190,000 và phải có điều kiện là có vết cắt chảy máu từ hai bên tiếp xúc nhau. Vậy chứng tỏ là nó chơi kiểu thà tư vấn nhầm còn hơn bỏ sót, bảo người ta xét nghiệm hết mà không xem xét đến nguy cơ. Tóm lại cám ơn anh Tuấn và các anh chị trên diễn đàn rất nhiều, em lấy lại được thăng bằng rồi. Nhưng cho phép em chửi " mả cha bọn vô lương tâm, vì đồng tiền mà làm hoang mang người khác" .

ông bình thành lập 1 diễn dàn tư vấn mục đích thu cước phí điện thoại và có 1 phòng khám riêng ở đường Hùng Vương,Q5.nên ổng tư vấn kiểu dù dọa để người ta lo lắng gọi điện thoại nên ổng thu được nhiều cước phí,một mặc ổng còn kêu réo về phòng khám ổng xét nghiệm,ổng nói xét nghiệm Hòa Hảo thủ tục rùm rà.

Có những trường hợp dù không có nguy cơ,ổng cũng kêu về phòng khám ổng bán thuốc phơi nhiễm và còn nói là phác đồ bậc 2 gì đó tốt hơn bậc 1 với giá mấy triệu đồng,ngoài ra diễn đàn ông bình còn tạo ra những chủ đề nào là nói uống thuốc phơi nhiễm bậc 1 Mylan M152 bị thất bại,thật ra tôi có hỏi nhiều bác sĩ chuyên khoa họ nói không bao giờ có chuyện đó,cái đó là ổng tự tạo chủ đề bịa chuyện ra để kêu về phòng khám của ông thôi,mọi người lưu ý coi chừng kiểu tư vấn ông bình.

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.Nên mặc sức họ thu tiền của mọi người.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm các chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi
    Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt
    Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí
    Chủ đề: Mọi người cẩn thận những trang tư vấn trục lợi vô đạo đức
    Chủ đề: cần làm rõ kích dục bằng miệng lên án những diễn đàn trục lợi
    Chủ đề: Bức xúc cái diễn đàn nạp tiền lên làm mod
    Chủ đề: Ý kiến của em về diễn đàn tư vấn thu phí thất đức
    Chủ đề: Cho phép em trình bày về vấn đề một số diễn đàn tư vấn hiv hù người ta vô đạo đức
    Chủ đề: Đôi lời chi sẻ với các anh chị trên diễn đàn về công tác tuyên truyền và tư vấn HIV

4. Những thành viên đã cảm ơn buonvianh cho bài viết này:

hoangtucodon121 (28-09-2019)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    38
    Trích dẫn Gửi bởi hantrung0702 Xem bài viết
    - Cho phép em chửi thề tý (mẹ bà nó). Mình thử qua cái diễn đàn của BS B, mẹ nó tư vấn cái quái gì cũng có nguy cơ làm cả tuần nay căng thẳng chết mồ, rồi bắt gọi vào tổng đại nạp cash để được tư vấn. Mình hỏi là oral sex ( không trầy xước gì cả từ 2 phía) có nguy cơ hay không, nó bảo là có tỷ lệ 0.005 % còn thòng thêm 1 câu là "ai tư vấn không có là không chính xác". Em hỏi có trường hợp nào ghi nhận lại vụ oral sex ở Việt Nam mà bị chưa ? Trả lời tỉnh bơ "có một anh được gái mại dâm oral, anh ấy bị xước dương vật và cô ấy bị lở môi nên bị lây". Mình hỏi là bên diễn đàn mình ghi nhận được trường hợp này hay sao thì lại trả lời là " nghe nói từ nguồn khác".

Oral sex sẽ bị lây H khi và chỉ khi GMD nhai luôn dương vật bạn-máu me đầm đìa,lúc đó mới có nguy cơ.

6. Có 2 người đã cảm ơn tranehuynh cho bài viết bổ ích này:

1lanlamsai (05-04-2019),hoangtucodon121 (28-09-2019)

Thông tin về chủ đề này