Kết quả 1 đến 15 của 15

Chủ đề: Có nên tiếp tục cuộc sống này không ?

Hybrid View

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    16
    Trích dẫn Gửi bởi theend001 Xem bài viết
    Hi ALL
    Mình hiện tại 28 tuổi . Là một người đồng tính nam hiện sống ở bình dương . Mình có 1 gia đình hạnh phúc với ba mẹ yêu thương , 1 em gái nhỏ xinh xắn đáng yêu
    Một cuộc đời màu hồng hoàn hảo . Nhưng tất cả đều kết thúc vào tết 2018 này .... minh bị bệnh sùi mào gà ở hậu môn nên đi khám thì được trả kết quả tìm hiểu ở tuyến trên . Lúc đó minh cũng vẫn còn lạc quan lắm
    Nhưng hình như mình đã sai khi nhận được kết quả dương tính . Rồi cũng tự động viên bản thân chữa trị để được tiếp tục sống ........
    Nhưng mà mình cô đơn quá , bùn tủi quá .... CD 4 của mình chỉ có 194 nên nhiều bệnh ập vào bủa vây mình mệt mỏi lắm hàng tối uống hàng đống thuốc để chống chọi lại bệnh tình .
    Sáng sớm thì lại phải trở lại bộ mặt tươi cười để ba mẹ yên tâm , đi làm cũng thế . Mình k thể chia sẽ cùng ai , mệt mỏi lắm có ai trong trường hợp này không có thể cho mình một lời khuyên thực tế được không ạ .
    Mình rất cần sự giúp đỡ của mọi người . Mình tuyệt vọng quá mệt mỏi lắm
    HIV = HÃY IÊN VUI. CD4 bạn còn thấp, có nhiều bệnh cơ hội nên bạn sẽ cảm thấy hoang mang lúc đầu thôi. Khi uống thuốc kìm hãm virus lại. CD4 tăng lên, khoẻ mạnh lại thì mình bảo đảm sức khoẻ của bạn còn hơn cả người bình thường, tinh thần lạc quan lại thôi. Cố gắng lên bạn nhé. Ai mà không có bệnh, HIV là một cơ hội để những người mắc phải biết nhìn nhận lại sức khoẻ và cuộc sống của mình mà sống tốt hơn. Hãy nhớ, thuốc 50%, tinh thần là 50% :). Chúc bạn mau lấy lại nghị lực!!!
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Vâng mình sẽ cố gắng trị bệnh để sống lâu nhất với gia đình nhỏ của mình

Thông tin về chủ đề này