Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Quan hệ an toàn, gốc dương vật có mụn bọc mới nặn ra mủ trắng và máu mới vỡ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3

Quan hệ an toàn, gốc dương vật có mụn bọc mới nặn ra mủ trắng và máu mới vỡ.

Xin chào anh Tuấn, lại là em đây ạ. Nay xin phép hỏi anh và mọi người một vấn đề này nữa.
    Em mới gặp lại người cũ và chúng em có quan hệ với nhau (Có sử dụng bao cao su). Trước quan hệ vài giờ, em có một chiếc mụn ở gốc dương vật (to, khi nặn có nhân màu trắng và có chảy máu). Đến khi quan hệ thì không thấy có chảy máu nữa, tuy nhiên lúc tắm em có lau bằng khăn tắm hơi mạnh nên làm mụn có chảy dịch (vàng vàng hồng hồng, hơi hơi giống máu).
    Em tham khảo nhiều bài viết trên diễn đàn thì em hiểu là cái dịch đó là huyết tương, và về cơ bản em hoàn toàn không có nguy cơ gì cả. Tuy nhiên em cứ có hơi suy diễn kiểu như tay người cũ dính dịch hay kinh nguyệt chạm vào cái mụn đó hay lúc quan hệ rồi dịch âm đạo hay kinh nguyệt dính vào cái mụn đó blah blah... (Dù rõ ràng em đã từng được tư vấn một lần là không có nguy cơ rồi). Tai hại hơn nữa là rõ là em đã biết HIV không lây qua các vật trung gian như khăn tắm (dùng nhầm, dùng chung khăn), ga chải đệm trong mọi tình huống rồi, ấy vậy mà em vẫn suy diễn được. Em còn suy diễn là do em vừa mới mổ răng xong, chỉ trong miệng thì chưa cắt, tay mình sờ vào ga đệm chẳng may có dịch gì có H rồi cho tay vào mồm ngoáy ngoáy cạy thức ăn dắt răng mà vết mổ chưa lành, vẫn đang chảy máu hoặc làm bung chỉ thì em có nguy cơ không ?
    Vậy em mong anh Tuấn cùng các anh chị, các bạn trong diễn đàn giải đáp thắc mắc cho em rằng em có nguy cơ không ạ ?
    ads
    Lần sửa cuối bởi Cafe Nhất Long, ngày 29-03-2018 lúc 23:38.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Cafe Nhất Long Xem bài viết
    Xin chào anh Tuấn, lại là em đây ạ. Nay xin phép hỏi anh và mọi người một vấn đề này nữa.
    Em mới gặp lại người cũ và chúng em có quan hệ với nhau (Có sử dụng bao cao su). Trước quan hệ vài giờ, em có một chiếc mụn (to, khi nặn có nhân màu trắng và có chảy máu). Đến khi quan hệ thì không thấy có chảy máu nữa, tuy nhiên lúc tắm em có lau bằng khăn tắm hơi mạnh nên làm mụn có chảy dịch (vàng vàng hồng hồng, hơi hơi giống máu).
    Em tham khảo nhiều bài viết trên diễn đàn thì em hiểu là cái dịch đó là huyết tương, và về cơ bản em hoàn toàn không có nguy cơ gì cả. Tuy nhiên em cứ có hơi suy diễn kiểu như tay người cũ dính dịch hay kinh nguyệt chạm vào cái mụn đó hay lúc quan hệ rồi dịch âm đạo hay kinh nguyệt dính vào cái mụn đó blah blah... (Dù rõ ràng em đã từng được tư vấn một lần là không có nguy cơ rồi). Tai hại hơn nữa là rõ là em đã biết HIV không lây qua các vật trung gian như khăn tắm, ga chải đệm trong mọi tình huống rồi, ấy vậy mà em vẫn suy diễn được. Em còn suy diễn là do em vừa mới mổ răng xong, chỉ trong miệng thì chưa cắt, tay mình sờ vào ga đệm chẳng may có dịch gì có H rồi cho tay vào mồm ngoáy ngoáy mà vết mổ chưa lành, vẫn đang chảy máu thì em có nguy cơ không ?
    Vậy em mong anh Tuấn cùng các anh chị, các bạn trong diễn đàn giải đáp thắc mắc cho em rằng em có nguy cơ không ạ ?
    Bạn đã hiểu đúng vấn đề là không có nguy cơ nhưng do tâm lý sợ hãi của bạn cứ suy diễn linh tinh

3. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

Cafe Nhất Long (29-03-2018)

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Có lẽ đàn ông thì mãi chả lớn được Hà nhỉ ?
    Kiểu cách xưng hô như bạn thiếu văn hóa lắm. Bạn là thành viên cần tư vấn thì nên biết tỏ ra tôn trọng người tư vấn cho mình.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Kiểu cách xưng hô như bạn thiếu văn hóa lắm. Bạn là thành viên cần tư vấn thì nên biết tỏ ra tôn trọng người tư vấn cho mình.
    Xin lỗi mọi người, mình thật sự không để ý. Lúc đấy mình nói kiểu như đang muốn tâm sự vậy đó chứ thật sự không hề có hàm ý gì cả. Rất mong bạn cùng mọi người bỏ qua cho mình.
    Lần sửa cuối bởi Cafe Nhất Long, ngày 29-03-2018 lúc 23:23.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    3
    Xin lỗi mọi người, mình thật sự không để ý. Lúc đấy mình nói kiểu như đang muốn tâm sự vậy đó chứ thật sự không hề có hàm ý gì cả. Rất mong bạn cùng mọi người bỏ qua cho mình.
    Mình có mới sửa lại bài viết ban đầu. Mong bạn Hà bỏ qua cho mình và xem lại giúp mình.

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Bạn chú ýĐây là box hỏi đáp, không phải box tâm sự bài viết sai mục đích sẽ bị xóa theo quy định.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Em mới gặp lại người cũ và chúng em có quan hệ với nhau (Có sử dụng bao cao su). Trước quan hệ vài giờ, em có một chiếc mụn ở gốc dương vật (to, khi nặn có nhân màu trắng và có chảy máu). Đến khi quan hệ thì không thấy có chảy máu nữa, tuy nhiên lúc tắm em có lau bằng khăn tắm hơi mạnh nên làm mụn có chảy dịch (vàng vàng hồng hồng, hơi hơi giống máu).
    Em tham khảo nhiều bài viết trên diễn đàn thì em hiểu là cái dịch đó là huyết tương, và về cơ bản em hoàn toàn không có nguy cơ gì cả. Tuy nhiên em cứ có hơi suy diễn kiểu như tay người cũ dính dịch hay kinh nguyệt chạm vào cái mụn đó hay lúc quan hệ rồi dịch âm đạo hay kinh nguyệt dính vào cái mụn đó blah blah... (Dù rõ ràng em đã từng được tư vấn một lần là không có nguy cơ rồi). Tai hại hơn nữa là rõ là em đã biết HIV không lây qua các vật trung gian như khăn tắm (dùng nhầm, dùng chung khăn), ga chải đệm trong mọi tình huống rồi, ấy vậy mà em vẫn suy diễn được. Em còn suy diễn là do em vừa mới mổ răng xong, chỉ trong miệng thì chưa cắt, tay mình sờ vào ga đệm chẳng may có dịch gì có H rồi cho tay vào mồm ngoáy ngoáy cạy thức ăn dắt răng mà vết mổ chưa lành, vẫn đang chảy máu hoặc làm bung chỉ thì em có nguy cơ không ?
    Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này