Trích dẫn Gửi bởi Silicone Xem bài viết
Như vậy tóm lại là anh ấy mút mạnh.. nước bot vang lên mắt em mà trong đó có lẫn máu cũng ko sao hả anh
tại vì em cảm nhận nước bọt văng lên mat em..dinh cả vào tay.. nhìn xuống núm vú thì thấy có máu nên em hốt hoảng lắm ạ
Chị Nguyễn Ha ơi chị hiểu nhầm rồi. Không phải mồm ngta chảy máu mà thực hiện hành vi.
mà là do hôn ngực em mạnh quá nên ông ấy mới ra máu..lúc mút mạnh từ trong mút ra..thì lực tác động làm cho nước bọt văng lên tay em và có văng một tí lên mắt. Nhìn xuống núm vú thì thấy nước bọt hoà với máu.
vậy nên em mới lo nước bọt đó có máu mà văng lên mắt em như vậy có nguy cơ không..sắp hết 1 ngày rồi ạ
Em up lúc 10h đêm bây giờ 2 giờ khuya không ai trả lời em cả.. bộ trước giờ diễn đàn mình không ai bị trường hợp giống em ạ?
Tức là hôn mạnh quá nên bị chảy máu chân răng..lúc nhả ngực ra.. nhả hơi mạnh nên nước bọt bị văng lên tay và có văng lên mắt một tí..em cảm nhận nó văng lên vùng phía mắt. ...mà trong nước bọt đó nó có lẫn máu rồi mà.. máu còn dính cả núm vú em luôn ạ.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì chỉ còn cách cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.