Kết quả 1 đến 20 của 20

Chủ đề: Massage Oral sex gái mại dâm xuất hiện nhiều triệu chứng / mong anh Tuấn giúp

Hybrid View

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi hello1234 Xem bài viết
    Triệu chứng này xuất hiện sau 17-18 ngày sau khi có nguy cơ ạ
    17-18 năm may ra mới thấy triệu chứng.
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    17-18 năm may ra mới thấy triệu chứng.
    Xin phép admin cho mình có luận điểm riêng. Vì em rất lo lắng nên có gì mong admin bỏ qua
    Theo mình hiểu khi virus xâm nhập cơ thể, tạo ra kháng nguyên thì điều này đã khiến hệ miễn dịch suy giảm. Khi hệ miễn dịch suy giảm thì sẽ có các dấu hiện dễ nhận biết như xuất huyết dưới da, mệt mỏi, ho, lưỡi trắng (hiện tại mình đang bị) và làm vết thương khó lành (vết đỏ chảy máu mãi không lành dễ như trước). Việc virus xâm nhập cơ thể làm lá lách to ra (lá lách đóng vai trò 1 bộ phận phòng thủ của cơ thể khi virus xâm nhập) và gan có dấu hiệu bất thường (da xấu, chán ăn ..) và mình cũng cảm thấy sinh lý giam ham muốn rất nhiều

Chưa kể có cảm giác buốt trong tay chân khi nằm thì là hệ thần kinh ngoại biên bị ảnh hưởng, theo nhiều nghiên cứu mình xem được thì giai đoạn cửa số xuất hiện rõ ràng dấu hiệu này

Cám ơn admin đã luôn theo dõi topic mới để có thể hỗ trợ tinh thần cho những ai đã mắc phải sai lầm

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Xin phép admin cho mình có luận điểm riêng. Vì em rất lo lắng nên có gì mong admin bỏ qua
    Theo mình hiểu khi virus xâm nhập cơ thể, tạo ra kháng nguyên thì điều này đã khiến hệ miễn dịch suy giảm. Khi hệ miễn dịch suy giảm thì sẽ có các dấu hiện dễ nhận biết như xuất huyết dưới da, mệt mỏi, ho, lưỡi trắng (hiện tại mình đang bị) và làm vết thương khó lành (vết đỏ chảy máu mãi không lành dễ như trước). Việc virus xâm nhập cơ thể làm lá lách to ra (lá lách đóng vai trò 1 bộ phận phòng thủ của cơ thể khi virus xâm nhập) và gan có dấu hiệu bất thường (da xấu, chán ăn ..) và mình cũng cảm thấy sinh lý giam ham muốn rất nhiều

Chưa kể có cảm giác buốt trong tay chân khi nằm thì là hệ thần kinh ngoại biên bị ảnh hưởng, theo nhiều nghiên cứu mình xem được thì giai đoạn cửa số xuất hiện rõ ràng dấu hiệu này

Cám ơn admin đã luôn theo dõi topic mới để có thể hỗ trợ tinh thần cho những ai đã mắc phải sai lầm
    Bạn muốn được rư vấn hay muốn tranh luận.??? Nếu muốn tranh luận thì đây không phải nơi. Còn muốn biết BQT tư vând cho bạn đúng hay sai thì chờ ngày đi xét nghiệm, kết quả xét nghiệm sẽ chứng minh cho bạn thấy. Bạn nói như kiểu bạn đã nhiễm nên mang hết mọi triệu chứng của bệnh vậy. Khi đến với diễn đàn chả ai là không nói đến triệu chứng, ai ai cũng kể triệu chứng này triệu chứng kia ra nhưng rồi thì sao? Rồi vẫn lại âm tính.

Bạn nghiên cứu nhiều thì chả cần phải tư vấn làm gì. Tôi khóa chủ đề này lại sau ít phút nữa.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Cám ơn admin đã hỗ trợ. Giải toả được phần nào tâm lý ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 18 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,935
    Cám ơn admin đã hỗ trợ. Giải toả được phần nào tâm lý ạ

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm.Vì chính môi trường kiềm (enzyme ) trong tuyến nước bọt làm bất hoạt HIV và trong tuyến nước bọt không có HIV.bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này