Trích dẫn Gửi bởi hello1234 Xem bài viết
Xin phép admin cho mình có luận điểm riêng. Vì em rất lo lắng nên có gì mong admin bỏ qua
Theo mình hiểu khi virus xâm nhập cơ thể, tạo ra kháng nguyên thì điều này đã khiến hệ miễn dịch suy giảm. Khi hệ miễn dịch suy giảm thì sẽ có các dấu hiện dễ nhận biết như xuất huyết dưới da, mệt mỏi, ho, lưỡi trắng (hiện tại mình đang bị) và làm vết thương khó lành (vết đỏ chảy máu mãi không lành dễ như trước). Việc virus xâm nhập cơ thể làm lá lách to ra (lá lách đóng vai trò 1 bộ phận phòng thủ của cơ thể khi virus xâm nhập) và gan có dấu hiệu bất thường (da xấu, chán ăn ..) và mình cũng cảm thấy sinh lý giam ham muốn rất nhiều

Chưa kể có cảm giác buốt trong tay chân khi nằm thì là hệ thần kinh ngoại biên bị ảnh hưởng, theo nhiều nghiên cứu mình xem được thì giai đoạn cửa số xuất hiện rõ ràng dấu hiệu này

Cám ơn admin đã luôn theo dõi topic mới để có thể hỗ trợ tinh thần cho những ai đã mắc phải sai lầm
Bạn muốn được rư vấn hay muốn tranh luận.??? Nếu muốn tranh luận thì đây không phải nơi. Còn muốn biết BQT tư vând cho bạn đúng hay sai thì chờ ngày đi xét nghiệm, kết quả xét nghiệm sẽ chứng minh cho bạn thấy. Bạn nói như kiểu bạn đã nhiễm nên mang hết mọi triệu chứng của bệnh vậy. Khi đến với diễn đàn chả ai là không nói đến triệu chứng, ai ai cũng kể triệu chứng này triệu chứng kia ra nhưng rồi thì sao? Rồi vẫn lại âm tính.

Bạn nghiên cứu nhiều thì chả cần phải tư vấn làm gì. Tôi khóa chủ đề này lại sau ít phút nữa.